Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

460 :)) m thế mà mấy hôm trước mấy bác cứ mong lên 1k , h lên 7 800 là vui lắm rồi :D, str đã hết hot , mỗi ngày có thêm khoảng 10k acc reg ,tương đương 1,3 tr str đc bơm thêm , cỡ khoảng 4 nghìn đô ::rolleyes:

quái nhỉ.mấy ngày nay nó ko bonus rồi mà sao giá ko lên nhỉ.STR ở đâu lắm thế

chính vì nó không bonus nữa nên làm mất sức hấp dẫn vì nó mới bonus mà đã ngừng rồi chưa có site nào kiếm tiền mà trả bằng str hết.với nó bonus giá lên xuống khi bonus thì giá xuống cuối ngày bonus thì giá lên mua bán sôi động còn bay giờ không mua không bán thị trường đứng im đóng băng :mad::( giá như mà nó vẫn để kéo dài như mấy ngày trước thì tuyệt nhỉ

Mấy thằng quản trị có chiêu trò gì mà phân phối chán vãi , mấy acc đăng kí đầu được hơn 10k str sau 1 tuần giảm còn 130 str :rolleyes:

Mấy thằng quản trị có chiêu trò gì mà phân phối chán vãi , mấy acc đăng kí đầu được hơn 10k str sau 1 tuần giảm còn 130 str :rolleyes:
tất cả anh em mmo và toàn thế giới money oline ta đi kiện nó đi bạn

Đầu tiên stellar sẽ làm cho mấy bác đâu cơ hoang mang,tiếp theo thu mua lại với giá thấp.Sau đó chơi trò khan hiếm giá tăng lên.Dự là vậy.

chúng ta chỉ là những con ếch ngồi đáy giếng nhìn lên bầu trời STR và kêu ộp ộp , nếu tôi là CEO STR cũng sẽ ko bình luận hoặc lên diễn đàn nói về 1 số điều còn đâu sẽ là ủ mưu tính kế thôi , STR chỉ có giá trị khi BTC của nhà STR bơm ra , và nó sẽ là con số 0 nếu như nó sập , LR cũng vậy vì nó phổ biến từ 2002

bác cũng đang ôm bom cũng chiến cái này à :D
Không biết tương lai ra sao nữa, mất bộn tiền rồi :((((((((((((
Tớ chỉ bỏ công ra reg thi nên cũng ko lo :D
Acc Face toàn đi mượn trogn list friend

chúng ta chỉ là những con ếch ngồi đáy giếng nhìn lên bầu trời STR và kêu ộp ộp , nếu tôi là CEO STR cũng sẽ ko bình luận hoặc lên diễn đàn nói về 1 số điều còn đâu sẽ là ủ mưu tính kế thôi , STR chỉ có giá trị khi BTC của nhà STR bơm ra , và nó sẽ là con số 0 nếu như nó sập , LR cũng vậy vì nó phổ biến từ 2002
Đơn giản nó bỏ ra quá nhiều mà thu lai đc gì chưa :D.Về 0 thì ko phải bây giờ ^^.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week