Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
Nhắc lại tiếc vãi ,:( biết món này từ đêm mùng 3 do bác chủ thớt lập 1 topic bên Voz là kiếm 5 chai trong vòng 3 h , nhà có mỗi cái máy tính ghẻ , thằng anh nó lại tranh mất vào buổi tối nên không tìm hiểu kĩ được , hôm sau mùng 4 đăng kí thì nó cho vào wait list:confused: , đăng kí 1 nick thấy ko được nên lại quăng đấy , mùng 5 vào lại thấy bonus 6k9 thì tỉnh ngộ vào reg tiếp , còn có 1k 1 acc :confused: , thuê 1 thằng có mấy chục nick face nhưng chậm chân vì chần chừ nên bị thằng khác ăn mất :(
Mùng 6 ra ngân hàng đăng kí tài khoản mất 1 ngày :mad:
Mùng 7 ra quán net ngồi thuê được chục nick face xong bị 1 thằng lừa mất 18k str cay quá về luôn :oops:,
Mùng 8 nghĩ lại tiếp tục thuê chục acc nữa nhưng nó cho vào waitlist mất rồi ,nên sau đó reg 5 6 acc / ngày
Ngày 11 thấy nó bonus 150 str nên ko ham hố gì nữa :mad: sau đó nghe tin nó bonus mỗi acc 10$ o_O thì đến h reg hơn 400 nick face nữa :rolleyes: , tưởng sắp giàu hóa ra mừng hụt , nghĩ lại thôi kệ có còn hơn không 150 str -20 = 130 str mỗi nick , tính ra cũng dc 50k str, hi vọng nó ko bonus nữa giá lên tầm 100k thì nó lại tụt nhanh hơn cả mình tụt quần gái :oops:, tan nát ước mơ làm giàu :D

sao mà bác kể y như là em vậy trời ko khác tý nào anh em ta cùng cảnh ngộ

escall

Junior
Reactions
47
MR
0.004
Tình cảnh ảm đạm nhỉ.
Cảm tử quân vẫn còn ôm boom điểm danh
proxy.php

nhatphat

Junior
Reactions
29
MR
0.024
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
xả ra đi bà con :) hồi trước nó lâu lâu mới bonus 1 phát ém hàng chờ giá thì ngon :eek: chứ giờ reg acc là đc liền 125 tuy ít nhưng số lượng thì rất lớn nên giá ko thể nào lên đc :oops:

chắc ko có pump str đâu nên đừng chờ làm gì mất công bạn ơi :):)
Tiền nhàn rỗi nên đầu tư,giờ để ngân hàng lãi cũng ko bao nhiêu đợi từ đây đến cuối năm cũng lên thôi :D
Có lẽ là quyết định hay đấy , 1 là thành satoshi , 2 là dc gần như btc lun thì ngon quá hiiii

STR chắc chắn ko bao giờ bằng được btc,nhưng có thể bằng or hơn XRP.

Boom Group ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week