Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

có thím nào biết e bị lỗi gì ko Withdraw Stellar về hoài ko được

STELLAR UPDATE SEVER FOR NEW BONUS UPDATE: GET FREE STELLAR 5500 STR AND 10$ WITH INVITES SYSTEM SO EASY GO TO HTTP://STELLARGIVEN.ORG
25/8/2014: STELLAR UPDATE SEVER FOR NEW BONUS UPDATE: GET FREE STELLAR 5500 STR AND 10$ WITH INVITES SYSTEM SO EASY GO TO HTTP://STELLARGIVEN.ORG

08-25 23:52
McDude:

THIEF ขโมย

08-25 23:53
Need To buy 1 Nick STR:

Buy one nick STR have invite(1) = 10$
Buy one nick STR have invite(1) = 10$

vào cái site này là mất acc đó
mình có cái acc 25 str, lười chả buồn chuyển đi, vào phát có bác hót hộ luôn :))

Với cách bug invite hiện tại thì tôi đã xả hết STR và ngồi ngó:(
dm cuộc đời đáng lẽ nên xả sớm hơno_O
Dự đoán là giá str chỉ ở 440-480, hết

Hôm nay vô tình login vô 1 acc stellar để kiếm invite và thấy 150 str send đến tài khoản trungian001 , tò mò tìm xem là ai rảnh vl , hóa ra là woonline25 .
Vui cái nữa là khi hỏi về tut cheat invite thì được tên này @EmCuaDamQuangMinh pm, và để lại dong tin nhắn sau "ban pm nick nay ne YH : woonline24
roi 2 ben giao thong voi nhau ma lam chu minh biet nhung ko chac chan "
May 1 cái là mình thu hết str rồi chứ không chắc khóc với con súc vật này :cool: mà nó cũng nhiều phết, acc chính tới 450k str rồi :confused:

bác hiểu sai rồi, woonline24 trước mình có làm captcha cho bạn ấy nên có ad nick YH . Sáng thấy bạn ấy mua Invites , nghĩ bạn ấy biết cách nên pm , chứ chả biết chuyện gì trước hay sau đó . Bác mở topic đi để mình với bạn ấy vài đối chất . Up ảnh log chat cho bạn

Hôm nay vô tình login vô 1 acc stellar để kiếm invite và thấy 150 str send đến tài khoản trungian001 , tò mò tìm xem là ai rảnh vl , hóa ra là woonline25 .
Vui cái nữa là khi hỏi về tut cheat invite thì được tên này @EmCuaDamQuangMinh pm, và để lại dong tin nhắn sau "ban pm nick nay ne YH : woonline24
May 1 cái là mình thu hết str rồi chứ không chắc khóc với con súc vật này :cool: mà nó cũng nhiều phết, acc chính tới 450k str rồi :confused:
bạn đang muốn nói đến điều gì, yahoo của mình: woonline24 , có sao ko?

bạn ko làm rõ thì vui lòng mời mấy mod cho ra đảo nhé, tội vu khống ko hề nhẹ đâu nhé

thì đó là điều muốn nói rồi đó :p
bạn nói tui đã log vào acc bạn và send 150STR của bạn hả, bằng chứng đâu?
@danhmay24h , vào xem giúp nhé.

bạn ko làm rõ thì vui lòng mời mấy mod cho ra đảo nhé, tội vu khống ko hề nhẹ đâu nhé
thê bạn kêu tôi vu khống cái gì, tôi kêu tôi bị tên trunggian001 hốt dùm tí STR, và chuyển đến woonline25
bạn nói tui đã log vào acc bạn và send 150STR của bạn hả, bằng chứng đâu?
@danhmay24h , vào xem giúp nhé.
thành thật xin lỗi bác nhé , copy search lôn 1 địa chỉ nên ra thế này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week