Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

ACC CỦA MÌNH GROUP 0 MÀ GIỜ TRỞ THÀNH ACC MỚI TẠO NÈ , KHÔNG CONNECT FACEBOOK
thím có được 1 acc nào có invite ko > mà đợt trước thím lấy thông tin ở đâu về post cho anh em thế :D

thím có được 1 acc nào có invite ko > mà đợt trước thím lấy thông tin ở đâu về post cho anh em thế :D
đi la liếm mấy diễn đàn thôi thím , lần đầu thấy có thằng lập topic yêu cầu làm như thế , gửi hết cho nó , nó trả 1 $ , mình tính gửi nhưng thấy nghi nghi nên tìm hiểu luôn:p mà ngày đầu giá của nó là 800 kìa ( được 7k5 str 1 acc :cool: ) , sau mới rớt xuống 200 rồi lên lại

đi la liếm mấy diễn đàn thôi thím , lần đầu thấy có thằng lập topic yêu cầu làm như thế , gửi hết cho nó , nó trả 1 $ , mình tính gửi nhưng thấy nghi nghi nên tìm hiểu luôn:p mà ngày đầu giá của nó là 800 kìa ( được 7k5 str 1 acc :cool: ) , sau mới rớt xuống 200 rồi lên lại
âu cũng là cái duyên :p trời cho mình cơ hội :p em bắt đầu làm hôm thứ 2 mà phát 3k2 đầu tiên ấy, cũng được chút chút. bây giờ thì không phải dân mmo biết mà mấy đứa trong list friend fb em mượn fb đợt trước cũng pm hỏi " tôi đang tìm hiểu về cái stellar " mới vãi :D

đổi dk ak, e đâu có biết, đến giờ phút này thì đã quá muộn cho một cuộc tình, mà trả hiểu sao nó lại đổi dk mk của e
Loằn, chém gió à? Còn gmail đăng kí acc str đó ko? Còn gmail đký acc đó thì khả năng cao lấy lại đc thôi. Cần giúp ko?

sắp tăng giá rồi đấy các bác :D
thằng StellarFoundation nó phát sắp hết STR rồi :D

100 tỉ thì phát kiểu gì cho hết thím

ý em là nó số lượng theo đợt bác ợ :D
em theo dõi thằng StellarFoundation qua trang stellarchain.io thì cứ khi nào nó phát hết tầm 120m thì giá sẽ đột ngột tăng cao :D
và hiện giờ nó phát còn khoảng 13m nữa :D sắp hết rồi

ý em là nó số lượng theo đợt bác ợ :D
em theo dõi thằng StellarFoundation qua trang stellarchain.io thì cứ khi nào nó phát hết tầm 120m thì giá sẽ đột ngột tăng cao :D
và hiện giờ nó phát còn khoảng 13m nữa :D sắp hết rồi
Được thế thì còn gì bằng...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week