Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Các bác cho em hỏi. Em order 100k rate 650 từ hôm qua. mà hôm nay vào, thấy no bán có 26k, mà bán 2 lần, 1 lần 9k, 1 lần 15k, 1 lần 2k. Và nó còn trừ fee 3 lần nữa. Như thế có ổn không ạ. Em tưởng bán 100k thì bán được 1 lần 100k luôn chứ

ủa các bác có thực là acc nào nó cũng bonus đủ 7k ko vậy :D
kể cả acc nhận đc 1k hả :D

Các bác cho em hỏi. Em order 100k rate 650 từ hôm qua. mà hôm nay vào, thấy no bán có 26k, mà bán 2 lần, 1 lần 9k, 1 lần 15k, 1 lần 2k. Và nó còn trừ fee 3 lần nữa. Như thế có ổn không ạ. Em tưởng bán 100k thì bán được 1 lần 100k luôn chứ
Nó bán như thế là do nhu cầu người mua đó. Nó cắt ra bán nhìu lần, mà mỗi lần bán thì mỗi lần có fee

Nó bán như thế là do nhu cầu người mua đó. Nó cắt ra bán nhìu lần, mà mỗi lần bán thì mỗi lần có fee

Các bác bán cũng bị như vậy à. Bán thế lỡ nó chia ra mấy chục lần rồi mấy chục fee thì mình có mà lỗ à. rate lên mà chả ai mua thì cũng chịu à mấy bác :(

Các bác bán cũng bị như vậy à. Bán thế lỡ nó chia ra mấy chục lần rồi mấy chục fee thì mình có mà lỗ à. rate lên mà chả ai mua thì cũng chịu à mấy bác :(
Bao nhiu đó cũng nhiu đó fee, cắt ra cũng nhiu đó fee mà. fee là số tiền x 0.25%

Có ai cho em xin ít với
gFcP4Qu4SfCP1SVbD8zbqnap2QJLN6cmo
Em đã làm tới bước thứ 3 mà sao nó không cho em send :( . ai giúp em với.
You have to be funded before you can send money

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week