Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Anh em xem thằng này,log giao dịch nó chạy liên tục luôn:
gnhPFpbYXcYGMkGxfWdQGFfuKEdJoEThVo

Nó là site Justcoin mà, giao dịch liên tục là phải thôi

Không phải nhé bạn.Justcoin giao dịch gì ở đây bạn.
Chẳng là Justcoin thì là cái gì ở đây nữa thế bạn?
Bạn deposit vào nó, thì phải gửi tiền cho tài khoản của nó ở stellar (justcoin), sau đó nó mới cập nhật $ vào tài khoản của bạn trên sàn của nó chứ sao??? o_O

dem nay len dc 800 ko cac bac ? mod thong cam cho em den toi em ko co may tinh onl dien thoai nen type ko ci dau a

Khửa khửa khửa, 245$ btc-e code vừa về xong thì tự nhiên đc của trời cho, 85000 STR :D
Đặt rate 800.
Dự là lần này thu về thêm 360$ nữa mà k cần bỏ thêm đồng nào :D

Tình hình facebook mà ra chính sach khóa tk là anh em hết cheat, giá lai đi lên tuy nhiên BTC rớt giá, hjc hjc, BTC rớt là do một số tin tức ảnh hưởng bất lợi cho BTC

Tình hình facebook mà ra chính sach khóa tk là anh em hết cheat, giá lai đi lên tuy nhiên BTC rớt giá, hjc hjc, BTC rớt là do một số tin tức ảnh hưởng bất lợi cho BTC

Cho cái nguồn cái ông nội, đừng làm tôi hoảng

Anh em xem thằng này,log giao dịch nó chạy liên tục luôn:
gnhPFpbYXcYGMkGxfWdQGFfuKEdJoEThVo

bác bị sao thế, nó là ví justcoin mà.
ngày nào em chả gửi qua cho nó vài k str.
giờ vẫn đang tích trữ ở chỗ nó 100k str này,

nguy hiểm quá, mình có vét máng bao giờ đâu mà giờ clam mấy acc nhỏ nhỏ bị send hết sạch tiền vây, lí do làm sao? ah bicoin có biến rồi, 1 thằng bán 120 btc, chắc chắn là có chuyện chẳng lành rồi mọi người ơi:(

Cho cái nguồn cái ông nội, đừng làm tôi hoảng
Google đi bạn, hiện có một nhóm tin tăc tấn công và lấy 1,2 tỷ mk trên internet kia, dạo này bạn ko thấy Fb liên tục yêu cầu ng dùng đổi mật khẩu ah

cứ tiếp tục găm hàng đi mấy thím :D
nghe phong phanh là stellar sắp add thêm phone nữa, add phone sẽ bonus kha khá nữa đấy :D
ae chuẩn bị sim đi là vừa :D

nguy hiểm quá, mình có vét máng bao giờ đâu mà giờ clam mấy acc nhỏ nhỏ bị send hết sạch tiền vây, lí do làm sao? ah bicoin có biến rồi, 1 thằng bán 120 btc, chắc chắn là có chuyện chẳng lành rồi mọi người ơi:(

không thấy ai mua vào, chỉ toàn bán ra. sắp có biến chăng :(

khóa cục phân chứ khóa , toàn đem mấy tin vịt ko vậy chạ nội .....vậy thôi tẩy chay mịa facebook đi . facebook nó bị điên mà làm thế ......cứ toàn bàn lùi , hù người là giỏi

Nga đang trừng trị mấy thèn trùm dùng Bitcoin rửa tiền ấy mà, chuyện nhỏ, khi nào nhắc đến EU, Mỹ, Nhật thì mới sợ. Theo quy luật thì ng bán sẽ có ng mua,xuống thì phải có lúc lên. Tạm thời 50 năm nữa sẽ ko có đồng tiền nào ưu việt hơn BTC đâu, đừng quá lo

Mình vừa đăng ký thử acc trên bx thái, sao mình sell mà nó mãi ko hoàn thành, hay phải đợi ai đó buy mình mowisi nhận đc btc vậy, trong khi justcoin vài giây là có tiền trog btc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back