Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

BTC rót giá thê thảm thế này mà STR ko ngóc dầu zậy nỗi, khi BTC tăng làm sao nó lên dc, đồng thời STR vẫn bonus đều đặn cũng gần 1 tỷ rồi tiền càng nhiều thì giá sẽ càng giảm chứ, công với đó đang tồn kho hàng trăm triệu STR , sự tăng giá lúc này rất khó, trong lúc này chả có thế lực nào có thể dám sử dụng BTC để kích cả vì rủi ro quá cao, đợt vừa str tăng cao chẳng qua là do đầu cơ, Các bác còn có nhận định nào thêm ko

BTC rót giá thê thảm thế này mà STR ko ngóc dầu zậy nỗi, khi BTC tăng làm sao nó lên dc, đồng thời STR vẫn bonus đều đặn cũng gần 1 tỷ rồi tiền càng nhiều thì giá sẽ càng giảm chứ, công với đó đang tồn kho hàng trăm triệu STR , sự tăng giá lúc này rất khó, trong lúc này chả có thế lực nào có thể dám sử dụng BTC để kích cả vì rủi ro quá cao, đợt vừa str tăng cao chẳng qua là do đầu cơ, Các bác còn có nhận định nào thêm ko
cũng có nghj qua như bạn cảm thấy STR khó mà có triển vọng như btc dc, nhưng daj gia vn đầu tư vào STR nhìu hơn btc ngày xưa thj phải thay thau mua rầm rộ quá

ai giúp newbie đăng kí btc và cho hỏi btc-e là gì với ?
hỏi mãi không thấy ai nói :(
siêng tìm hiểu bên box bitcoin đi, mình cũng ko bik gì lúc tham gia cái này, giơ thì có cả mấy cái ví BTC, chuyện nhỏ, tự tìm hiểu đi, mấy cái này đâu có phúc tạp, cái này mà ko làm dc thì bỏ mmo lun cho rồi, làm phí công. Với lại cái gì cũng muốn người khác dâng tới miệng thì nằm mơ cũng ko có

đêm nay và mai có khi cho đến 18-20 str chac cung ko lên mạnh nổi đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week