Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Hình như là phải đi đêm vs admin mới đc :D

Ai có mã invite k nhỉ? Cho mình xin ít :D

Only the first / older users have received the invites
. This feature will be release ASAP for every user.
Ps:the only requirement is a FB account ( and it must to be eligible ) the email is not necessary for the bonus
.

.. hiểu sơ sơ thì những acc reg từ ngày đầu có đc invite.. còn những acc mới hơn thì ngồi hóng rồi từ từ sẽ có :v

Gửi bạn nào chủ tài khoản stellar tên là advert2010
Đói quá thì pm mình cho thêm bạn 10k nữa :), móa cái acc có 9k5 chán chả buồn dep vô bx , mới ra quán nét log vô coi xem có invite ko, cũng bị chôm cho được:oops:

Đói quá thì pm mình cho thêm bạn 10k nữa :), móa cái acc có 9k5 chán chả buồn dep vô bx , mới ra quán nét log vô coi xem có invite ko, cũng bị chôm cho được:oops:
9k5 là tầm 5l mà bác cũng ko thèm cơ à :(

send cho tớ nè cho nó chi nữa bạn :3... france1 đây user stellar của mình nè :))

Mọi người bây giờ đăng ký nick mới trước mắt được bunus 100 STR sau rồi có được bonus gì nữa không à . Hóng thấy bàn dân thiên hạ bảo nó bonus mỗi acc 10$ nhưng từ từ chứ nó không cho luôn cả . Thực hư ra sao à o_Oo_O

bị scam rồi mới nói vậy thôi mà :D
scam cái gì mà scam, có sao mình nói vậy, nếu ham thì đã dep vô bx lâu rồi, rate chán quá nên mới vứt đó, log vô chỉ xem thử có invite không thôi. cũng hên chưa mất cái tài khoản ở bx , không chắc cắn lưỡi quá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back