Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

theo mình thì stellar sẽ không sập dc :rolleyes: , đây sẽ là phương thức giao dịch tiền tệ mới của tương lai , rất nhanh và tiện dụng , miễn phí , sau này nếu có chuyển tiền ra nước ngoài mình cũng sẽ dùng cái này :)
ko như paypal , lâu vồn , phí cao ,
hôm qua lập cái tài khoản hút của mình mất 4$:confused:

theo mình thì stellar sẽ không sập dc :rolleyes: , đây sẽ là phương thức giao dịch tiền tệ mới của tương lai , rất nhanh và tiện dụng , miễn phí , sau này nếu có chuyển tiền ra nước ngoài mình cũng sẽ dùng cái này :)
pp veri có 1.95$ làm gì 4$ bạn:confused:

lại chuyển sang PP rồi à :D :D PP được cái hay limit =))

lấy cái gì chứng minh nó ko sập? nó chẳng là gì, chẳng có gì để đảm bảo, chỉ là 1 tổ chức bỏ tiền ra để tạo giá trị cho đồng str, chứ bản chất đồng này ko có giá trị, nếu họ buff hết tiền vào mà ko tạo đc sự tin tưởng cho người dùng thì tự nó sập thôi.

Có nhiều đồng giống stellar lắm.

2 $ lúc nhập mã thẻ Visa xong sumbmit chả biết sao nó lại hút mất , ngân hàng nt về điện thoại 2 tn , mỗi lần 1$, bọn này làm ăn láo thật :mad: ,
1.95$ lúc veri thì nó trả lại vài tk paypal rồi :rolleyes:
giống mình bị trừ 3$ pp trả lại 2$ còn 1$ mất tiu lun

Invite ơi....hãy về với a thêm lần nữa đi :D....
Lần này được phát nữa thì ngon quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week