Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

cần mua 1 acc str có invite invite còn dùng đc giá 6pm ( nếu có balance mua cả balance). invite dùng rồi thì pm yahoo trinh_duy_quan_221290 để biết chi tiết. thanks

Nếu có invite thì chắc đồng Stellar rớt giá thảm lắm do các bác thi nhau tháo chạy :D Nên em dự đoán là họ sẽ chỉ cung cấp rất ít invite trong khi hứa hẹn sẽ cung cấp đầy đủ mà thôi :)
Mục tiêu của họ là có thể sử dụng stellar cho các lĩnh vực như y tế, giáo dục, ... và có thể là như cmt này ;)

Nếu cho tui làm seo stellar tui mở nhiều tiệm cafe thanh toán bằng stellar ^^

Có như vậy mục đích của họ mới thành sự thực và stellar sẽ có giá ngày càng cao :D

xem các giao dịch steller trang nào ấy các bác nhỉ, xem đc mấy giao dịch ngày đầu tiên ko nhỉ có mấy acc mà quên hết tên với pass rồi

Ngày hôm qua 22/8, Stellar Value đã có thông báo chính thức trên Stellar Talk về việc Hỗ trợ chuyển đổi tỉ giá lên đến 150 loại tiền tệ. Và thật may mắn, trong số các tiền tệ được hỗ trợ có Việt Nam Đồng (VND)

Stellar%2BValue%2Bh%E1%BB%97%2Btr%E1%BB%A3%2Bl%C3%AAn%2Bt%E1%BB%9Bi%2B150%2Blo%E1%BA%A1i%2Bti%E1%BB%81n%2Bt%E1%BB%87.png

Xem thêm tại Mua bán STR nhé các bạn ;)

Ngày hôm qua 22/8, Stellar Value đã có thông báo chính thức trên Stellar Talk về việc Hỗ trợ chuyển đổi tỉ giá lên đến 150 loại tiền tệ. Và thật may mắn, trong số các tiền tệ được hỗ trợ có Việt Nam Đồng (VND)

Stellar%2BValue%2Bh%E1%BB%97%2Btr%E1%BB%A3%2Bl%C3%AAn%2Bt%E1%BB%9Bi%2B150%2Blo%E1%BA%A1i%2Bti%E1%BB%81n%2Bt%E1%BB%87.png

Xem thêm tại Mua bán STR nhé các bạn ;)
ngon thế
ko cần qua trung gian nữa r ak

hehe ngon lành thế bây giờ tính thanh khoản của nó lên cao thì chắc chắn giá sẽ dc chú trọng đẩy mạnh hơn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week