Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

bác giống em vãi :D
chả biết xui hay hên nữa, bữa đó bị lừa mất 0,85btc đang tiếc đứt hết mẹ ruột gan :( mò mẫm đi tìm thằng lừa đảo thế éo nào lại thấy cái stellar này :)
lại gặp đc ân nhân cũ thời còn ăn ngủ trong UG + deepweb :D đời thay đổi rất nhiều từ vụ STR :)
chắc bác qua vụ STR này phải đc ít nhất vài chục củ đấy nhỉ, e đc có vài củ thôi nhưng cũng thấy may mắn lắm rồi

đúng là đời có ông son ông xui , em reg acc sau đúng vài tiếng nó chuyển bonus từ 7000 sáng 3500 , sau đó cái vụ invite này em có hơn 20 nick tạo từ mùng 4 + 1 đống nick khác mà không có 1 nick nào có invite cả , thậm chí còn post vào topic GA invite của forum bọn nó mà vẫn không được, chỉ biết nhìn các bác ăn tiền thôi . Tổng cộng đc có vài củ lẻ , chán vãi.

đúng là đời có ông son ông xui , em reg acc sau đúng vài tiếng nó chuyển bonus từ 7000 sáng 3500 , sau đó cái vụ invite này em có hơn 20 nick tạo từ mùng 4 + 1 đống nick khác mà không có 1 nick nào có invite cả , thậm chí còn post vào topic GA invite của forum bọn nó mà vẫn không được, chỉ biết nhìn các bác ăn tiền thôi . Tổng cộng đc có vài củ lẻ , chán vãi.
e còn đc bonus có 900 mỗi acc đây cơ bác ơi, cơ mà đợt sau nó bonus thêm cho mỗi acc 3500 nữa nên đc vài củ, kể cả có 1 nick invite nhưng dùng ngay nên ko đc gì. 1 miếng khi đói bằng 1 gói khi no, của này cũng dễ dàng như trên trời rơi xuống nên ko tiếc mấy

Thằng nào ăn nó có số cả rồi đừng ở đó mà than phải nghĩ rồi sẽ đến lượt mình ý
ko liên quan nhưng bọn bạn toàn bug trên 200 củ mình có 40 củ cũng gato vãi lolz

ko liên quan nhưng bọn bạn toàn bug trên 200 củ mình có 40 củ cũng gato vãi lolz
vãi bác thật, ăn 40 củ ngon thế, bug trên 200 củ cơ à, đúng là rửa tiền thật

rate ko nên nổi vì vài chục triệu của bọn invit thôi, hehe

sai địa chỉ, mình thấy địa chỉ của cậu thừa dấu )
ko phải đâu bạn ơi cái dấu (....) là nó ghi tài khoang Withdraw ko hợp lệ. và yêu cầu mình "
You have currently traded 2.28867887 BTC in the last 30 days; do 2.71132113 BTC more in trades and you will quality for FREE withdrawals!"

ko phải đâu bạn ơi cái dấu (....) là nó ghi tài khoang Withdraw ko hợp lệ. và yêu cầu mình "
You have currently traded 2.28867887 BTC in the last 30 days; do 2.71132113 BTC more in trades and you will quality for FREE withdrawals!"
rút qua btc e cho nhanh, 30p là có btc

bây giờ được bao nhiêu thé bạn?
nó bảo, bạn đã giao dịch được 2,2 btc trong 30 ngày qua, bạn hãy giao dịch thêm 2,7 btc hoặc nhiều hơn để nhận được rút tiền miễn phí

trên 200 củ :eek: thấp cũng 40 củ hả :eek: vậy mà các pro còn chê ít em được 2 củ mà vẫn thấy oai:p

cái dòng dưới chỉ là quảng cáo thôi, chứ chả liên quan tới bạn k rút đc nhá.

Joyce_Kim stellar.png

Joyce tốt nghiệp từ Đại học Cornell ở tuổi 19, tiếp theo là trường đại học tại Đại học Harvard và Trường Luật Columbia. Cô cũng là nghiên cứu sinh của Giám đốc MIT Media Lab.

Joyce Kim
Giám đốc điều hành
https://www.stellar.org/blog/introducing-stellar/

Sẽ khai mở hệ thộng invite code hoàn toàn ( nào ta cùng lên xe bus )

Các stellars còn lại sẽ được tính toán và được cấp khi họ nhận được một mã số mời hoặc chương trình giáo dục trong tương lai hoàn toàn.

View attachment 36456
Joyce tốt nghiệp từ Đại học Cornell ở tuổi 19, tiếp theo là trường đại học tại Đại học Harvard và Trường Luật Columbia. Cô cũng là nghiên cứu sinh của Giám đốc MIT Media Lab.

Joyce Kim
Giám đốc điều hành
https://www.stellar.org/blog/introducing-stellar/

Sẽ khai mở hệ thộng invite code hoàn toàn ( nào ta cùng lên xe bus )

Các stellars còn lại sẽ được tính toán và được cấp khi họ nhận được một mã số mời hoặc chương trình giáo dục trong tương lai hoàn toàn.
đây là gì nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week