Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
Bạn xem lại xem. Khách hàng mình than phiền là có link download được có link thì ko hiện ra chữ Download . bảo chờ 33s nhưng sau đó vẫn bị lại bắt chờ 33s. là sao

ủa bạn cái này mình ko hiểu cho lắm :

File size limitation

Size : 5120 << cái này là 512 MB hay 5 MB 120kb ?

512 MB bạn nhé
up pre dùm mình user: hoanghonht

Vâng mình đã up pre cho bạn rồi

Bạn xem lại xem. Khách hàng mình than phiền là có link download được có link thì ko hiện ra chữ Download . bảo chờ 33s nhưng sau đó vẫn bị lại bắt chờ 33s. là sao

Mình đã báo cho bộ phận kĩ thuật . Xin lỗi bạn vì sự cố này .

số 0 phái sau đuôi có tính ko cậu , nếu tính là thành 5GB120MB ?
số 0 liền thế kia thì phải tính rồi, để vậy thì 5G~ chứ sao lại 512MB?

ủa bạn cái này mình ko hiểu cho lắm :

File size limitation

Size : 5120 << cái này là 512 MB hay 5 MB 120kb ?

Chào bạn,

Khi bạn trỏ chuột vào ô điền File Size, sẽ hiện lên khung giải thích nói rõ là File Size được tính bằng Megabyte, có nghĩa là nếu bạn điền 1 sẽ là 1 Megabytes, 10 sẽ là 10 Megabytes, 1024 sẽ là 1024 Megabytes hay 1Gigabytes bạn nhé!

Chào bạn,

Với những trường hợp như vậy, bạn vui lòng cung cấp thêm thông tin là lỗi phát sinh từ link nào để bên mình có thể tiến hành kiểm tra luôn cho bạn nhé!

Sau khi sử dụng Storagon một thời gian, đây là ý kiến của mình và những khách quen của mình.
- Host mới mà phí premium 12.99$ = rapidgator là bất hợp lý . Ko ai biết sẽ chết lúc nào. Và cũng chưa có uy tín như rapidgator. Vậy nên bên bạn nên xem lại nếu muốn có khách.
- Chất lượng thì tương đối nhưng vẫn còn nhiều trục chặc về vấn đề upload bằng FPT.

- Tốt nhất là giá premium nên chỉnh lại cho hợp lý. Không ai dám bỏ 12,99$ ra cho 1 host chưa có tiếng đâu.

Tiện cho hỏi, cái total referal ở đâu ra vậy. tự nhiên mình có vài chục cái. Với để direct link thì có tính tiền ko

Last edited:
Mấy ngày thì mới đổi qua lại giữa PPS và PPD được vậy?

Mình gần hết dung lượng rồi, bạn có thể nâng thêm ko vậy? Host mới mà tính point (gần 13.000 lượt download thì lâu quá) . Bạn nâng dung lượng ban đầu lêm thêm được ko?

Sau khi sử dụng Storagon một thời gian, đây là ý kiến của mình và những khách quen của mình.
- Host mới mà phí premium 12.99$ = rapidgator là bất hợp lý . Ko ai biết sẽ chết lúc nào. Và cũng chưa có uy tín như rapidgator. Vậy nên bên bạn nên xem lại nếu muốn có khách.
- Chất lượng thì tương đối nhưng vẫn còn nhiều trục chặc về vấn đề upload bằng FPT.

- Tốt nhất là giá premium nên chỉnh lại cho hợp lý. Không ai dám bỏ 12,99$ ra cho 1 host chưa có tiếng đâu.

Vâng cám ơn vì bạn đã góp ý, hiện tại bên mình đang trong giai đoạn thử nghiệm , nên các tài khoản khi tạo mới sẽ được tự động nâng cấp lên premium ngay . Vì thế khách hàng hiện tại chưa phải mất tiền . Khi bên mình chính thức thu phí sẽ điều chỉnh giá mua hợp lý . Còn về phần FTP hiện tại bên mình đã sữa chữa xong và không còn lỗi nào phát sinh nữa . Khi có lổi phát sinh bên mình sẽ sữa ngay để phục vụ các bạn tốt nhất .

Tiện cho hỏi, cái total referal ở đâu ra vậy. tự nhiên mình có vài chục cái. Với để direct link thì có tính tiền ko

Khi một khách hàng download link của bạn thì bạn sẽ được referal của người đó . Bên mình sẽ điều chỉnh vấn đề này sao cho hợp lý nhất .

Mấy ngày thì mới đổi qua lại giữa PPS và PPD được vậy?

Mình gần hết dung lượng rồi, bạn có thể nâng thêm ko vậy? Host mới mà tính point (gần 13.000 lượt download thì lâu quá) . Bạn nâng dung lượng ban đầu lêm thêm được ko?

Để chuyển đổi sang PPD hoặc PPS bạn phải đợi 7 ngày bạn nhé . Về việc tính point và dung lượng hiện tại bên mình đang cần sự góp ý của các bạn để điều chỉnh cho hợp lý , nếu bạn cảm thấy bất hợp lý xin hãy chia sẽ ý kiến của bạn cho bên mình , bên mình sẽ điều chỉnh lại để phục vụ các bạn tốt nhất có thể . Và lưu ý là sau khi bên mình chính thức mở Host File để thu phí thì số point sẽ được lựa chọn để quy đổi thành tiền bạn nhé .

Thân .

nang cap pre id : storagonpro dum minh nhe

acc mình sao đã hết pre rùi, up giùm mình với, thanks !

user: ptucb1990

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week