Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
remote fshare vẫn không được à bạn ?
với lại thường xuyên bị trang trắng thế này

Attachments

160.2 KB · Views: 40
ftp vẫn không được :(

Bên kĩ thuât đang thêm server mới nên tạm thời FTP bị lỗi . Kĩ thuật họ sẽ fix sớm nhất có thể . Rất xin lỗi bạn vì sự phiền phức này . Mong bạn thông cảm

có online đọc dùm tin ngoài yahoo nha bạn

Mình đã trả lời bạn rồi .Xin lỗi bạn vì sự chậm trễ này .

Mình đã up pre cho bạn .Xin lỗi bạn vì sự chậm trễ này .

Chào các bạn, hiện tại đội ngũ kỹ thuật của Storagon đã quay trở lại làm việc sau kỳ nghỉ tết và đang gấp rút cài đặt thêm server mới để phục vụ các bạn. Xin thành thật xin lỗi vì sự bất tiện trong những ngày qua.

alo,bạn ơi hôm qua mình hỏi về host bạn có lên yahoo đọc tin dùm với,mình chưa kịp nói chuyện thấy out mất :D,cảm ơn nha

alo,bạn ơi hôm qua mình hỏi về host bạn có lên yahoo đọc tin dùm với,mình chưa kịp nói chuyện thấy out mất :D,cảm ơn nha

Chào bạn . Mình đã trả lời bạn . Bạn vui lòng contact mình thêm các kênh khác như forum và mail [email protected] skype : storagon . Mình và các supporter khác sẽ trả lời bạn nhanh hơn là yahoo messenger bạn nhé .

Chào bạn . Mình đã trả lời bạn . Bạn vui lòng contact mình thêm các kênh khác như forum và mail [email protected] skype : storagon . Mình và các supporter khác sẽ trả lời bạn nhanh hơn là yahoo messenger bạn nhé .
hi rùi đó,nick là alright97,có gì trả lời với nha bạn,mình gửi qua skype

cái remote upload bạn có thể làm cái progress bar không ? để nhìn vào còn biết có đang upload hay ko ? đôi khi remote mấy file lớn nhìn chữ downloading hoặc là pending miết chả biết có làm hay không

cái remote upload bạn có thể làm cái progress bar không ? để nhìn vào còn biết có đang upload hay ko ? đôi khi remote mấy file lớn nhìn chữ downloading hoặc là pending miết chả biết có làm hay không

Remote upload thể hiện progress thông qua chỉ số % và tự động cập nhật 30 giây 1 lần, bạn vui lòng bấm f5 để tải lại trang nếu status là Downloading hoặc Pending quá lâu.

remote fshare , báo file đã uploaded , có hiện file name , nhưng không có dung lượng cũng không có link download
Nếu dùng link https://storagon.com/remote-upload/ thì cứ hiện downloading , chờ 1 file 2gb mà gần 1 tiếng chưa có thông báo gì

Bạn xem lại giùm mình

Up len pre jum minh vs
User: oteupload

Minh da up pre cho ban

remote fshare , báo file đã uploaded , có hiện file name , nhưng không có dung lượng cũng không có link download
Nếu dùng link https://storagon.com/remote-upload/ thì cứ hiện downloading , chờ 1 file 2gb mà gần 1 tiếng chưa có thông báo gì

Bạn xem lại giùm mình

Các bạn lưu ý dùm mình hiện tại bên mình chỉ support bên https://storagon.com/remote-upload/ vì fshare là server FPT nên download sẽ rất chậm.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week