Suggest STR là gì nhỉ. Sao ngưới ta sốt vậy ?

:D các bác ảo tưởng sm vãi. Mấy cái coin này admin nó phát ra rồi sau đó nó liên kết với các site trade coin rồi tự nó mua lại để đẩy giá lên . Và phụ thuộc vào vốn của admin mà lượng coin sau khi lên sàn sẽ đc phát ít lại , sau đó admin nó hạn chế lượng coin lại rồi đẩy giá lên cao. Rồi admin nó tống khứ cái đống coin của nó rồi nó bùng. Thế là Admin nó ôm 1 đống tiền của mấy con gà ôm coin :D

Nói chung là nếu các bác biết sớm, cheat sớm thì admin nó hạn chế sớm thôi, vì vốn nó có giới hạn nên các bác khỏi tiếc làm gì :D

Site này ko còn thì đợi site khác, có gì đâu mà phải lăn tăn :D

Upvote 0
STR là loại virus mới, do mình mang bệnh về cho a , e :( biết thế im cmnr , ăn 1 mình
Hic hic anh em mình cùng nhau làm vài chai đi.

Ai ngờ nó phát tán khủng khiếp. Biết vậy ôm mà ăn 1 mình. à không 2 mình chứ.

Upvote 0
Suy cho cùng STR là TIỀN. Có STR là có TIỀN. Kho tiền này cần có facebook để lấy về. Lấy về rồi thì bán cho exchange. Khỏi nghĩ :D

Upvote 0
anh em làm quá! nên nó sẽ trã điễm sau này thôi! vì h nó dự tính là ít! ai ngờ anh em làm nhiều quá nó bất ngờ! nó sẽ trã trong vài ngày tới! :3

Upvote 0
cảm ơn bác @Tlee88 nhờ bác mà e khỏi nhin đói tháng này, sv nghèo bác ạ :)

Upvote 0
Mới đăng ký test thử:
Receive your first stellars
You're in the queue and should receive your reward soon!

Thế là nát rồi. Tiếc cho thằng nào share cái này ghê. Giữ lại thì chắc tiền tỷ. Giờ thì nát rồi. MMO mà lao vào thì chỉ có tan nán. 1 mail + 1 account FB = 10$. Nát sớm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week