SCAM STR - Stellar Token- Kèo hot nhận ngay 100 STR (~4$) khi đăng ký, 100 STR/ref

Status
Not open for further replies.

TradeCoinVn

Junior
Reactions
25
MR
0.000
update ! hiện tại khi tạo tài khoản xong, các bác đợi nó tạo ví stellar cho các bác ( tạo xong nó tự gửi 1 xlm vào ví )
Còn các bác muốn nhận 100 STR về ví stellar đó thì cần gửi 5 xlm vào đó, sau đó email cho nó xin xuất mã private key.
Em xin tối qua sáng check thấy có private key, đem lên sàn stellar dex bán đc 56 xlm và đã rút về ví chính của em rồi ^^

cuongnmftu

Newbie
Reactions
2
MR
0.035
update ! hiện tại khi tạo tài khoản xong, các bác đợi nó tạo ví stellar cho các bác ( tạo xong nó tự gửi 1 xlm vào ví )
Còn các bác muốn nhận 100 STR về ví stellar đó thì cần gửi 5 xlm vào đó, sau đó email cho nó xin xuất mã private key.
Em xin tối qua sáng check thấy có private key, đem lên sàn stellar dex bán đc 56 xlm và đã rút về ví chính của em rồi ^^
Xin link sàn dex với bác

teavivian

Hero
Reactions
593
MR
1.352
Chat with me via Skype

Hèn gì đang tính hỏi bác gửi mình 6XLM à. Thì ra được tặng 1XLM

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week