SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Bên mình đang tính toán xem có nên thêm chức năng "Transfer Internal" không
Tức là thành viên có thể chuyển $ cho nhau ở trong site
Các bạn có ý kiến gì về việc này không cho mình xin ý kiến với

Có vẻ tiện trong tương lai nhưng mình nghĩ nên như dưới trước đã
Mình nghĩ bạn cứ xây dựng các chức năng cơ bản trc, khi vận hành ok rồi thì phát triển các chức năng khác sau cũng dc.

hôm qua chạy cái này này. Nhưng giờ vấn báo là phải cài Flash Player :(
mình cài cái này xong chạy ok. cài đủ các bước của nó nữa. Nếu ok rồi mà còn báo thì chịu nhờ cao nhân thui

Cài xong vẫn bị như thường :(. Hóng cao nhân
à khi mới đăng ký xong lúc click thử ad chrome của mình cũng bị báo phải cài flash player dù máy đã cài sẵn và giải pháp là click vào dấu chấm than bật always allow flash cho strongbux sau đó tắt chrome và mở lại, nếu muốn chắc hơn thì thử khởi động lại máy luôn :rolleyes:

còn 1 giải pháp nữa: đổi trình duyệt khác :D

Việc bên mình làm thế này sẽ vô hiệu hóa được cơ số tool cheat thông thường, nên các bạn chịu khó một tý nhé
Tất cả cũng chỉ vì sự lâu dài cho site

Việc bên mình làm thế này sẽ vô hiệu hóa được cơ số tool cheat thông thường, nên các bạn chịu khó một tý nhé
Tất cả cũng chỉ vì sự lâu dài cho site

Túm váy là mình nên vì sự bền vững của site :D

Mong mọi người chịu khó 1 tí vì team của a chiến cũng đang cố hết sức hoàn thiện site để ae ta có 1 sân chơi lành mạnh , lợi nhuận trong mãng PTC.

bác Chaos ơi ! bác đặt chế độ cái ads nào xem rồi thì nó đổi màu khác đi, cái view rồi vẫn giống màu cái chưa view .

Ngày hôm nay chưa click nhưng hệ thống báo " bạn đã thấy quảng cáo này trong 24h qua" hịc hịc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week