Sự kiện 2012: 23k tàu cá TQ đột ngột rút về nước - vì sao ?

http://www.quocphonganninh.edu.vn/tabid/89/catid/6/item/1895/to-hop-ten-lua-chong-tau-uran-kh-35.aspx

Đọc bài nãy đi rồi sẽ ra thằng nào đúng thằng nào sai.. ở đó mà cãi nhau.

KH-35 có nhiều biến thể... và nói chung tiềm lực QS thật của mỗi quốc gia thì k thằng nào mà đi công bố ra cả... Việt Nam mình cũng thế... công bố mua 5-6 chiếc tàu ngầm.. nhưng thực tế có hơn k thì k ai biết cả. Sống ở VN thì cứ tin tưởng vào chính phủ => xong!

Việt Nam mình cũng thế... công bố mua 5-6 chiếc tàu ngầm.. nhưng thực tế có hơn k thì k ai biết cả. Sống ở VN thì cứ tin tưởng vào chính phủ => xong!

bạn biết sách trắng quốc phòng nó là cái gì không ?

bạn có biết tại sao tất cả các hợp đồng mua bán vũ khí cứ tung hê hết lên mạng không ? sao không thể im ỉm đi cho yên chuyện ?

bạn biết sách trắng quốc phòng nó là cái gì không ?

bạn có biết tại sao tất cả các hợp đồng mua bán vũ khí cứ tung hê hết lên mạng không ? sao không thể im ỉm đi cho yên chuyện ?

thích tranh luận vậy ta. ừ cậu đúng.!!! 2 ông đại tá giảng viên trường mình thì ngu hết! chúc cậu vui với chiến thắng..

Sự thật về sức mạnh quân sự Việt Nam thế nào thì mình không biết

Nhưng mà thưa các bạn là , đ. con đĩ mẹ trung quốc

Nó cứ gây gổ , xảy ra chiến tranh với Việt Nam, thì tớ với gần 100 triệu dân Việt Nam sẵn sàng đứng lên chống trả ngay.

Đ' cần biết là quân sự mạnh thế nào, cứ yêu nước, muốn giữ nước, thì đ. con mom nhà nó là kiểu l` gì cuối cùng cũng thắng.

1 nghìn năm bắc thuộc mí giành lại chủ quyền. Đ' có hà cớ gì mà hnay mất nước là mất luôn.

Tớ thì đ' tin báo bung với các bạn chém nhau vì cl gì. Nhưng tớ tin vào lòng yêu nước của những con người yêu nước.

Đừng hỏi tại sao tớ biết người nào là người là người yêu nước. Tớ đ' biết và đ' quan tâm. Vì cái hành động mà bạn làm nói lên tất cả và tự bạn biết.
:binhsua06:

mấy báo lá cải mà cũng tin vậy à...việt nam chi k biết bao nhiêu $ vào nghiên cứu mà toàn bị bọn nó xâu xé bỏ túi thì sao mà khá nên đc.có lẽ đã đến lúc chúng ta phải mêm tiếng!

T-Mod đăng bài gây kích động, liên quan đến an ninh quốc phòng nhà nước CHXH Chủ Nghĩa Việt Nam - tự xử đi! hahahahahah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week