SỰ kiỆn quan trỌng Đã tìm ra giẢi pháp vƯỢt qua tƯỜng lỬa pix

Status
Not open for further replies.

viettoanb

Banned
Reactions
3
MR
0.000
mình không chơi capcha nhưng hàng ngày vẫn thích vào forum xem mấy bác chém gió, thấy có vụ pix cấm các IP từ mạng vnpt nên mình đã tìm cách vượt tường lửa pix để các bạn chiến đấu.

cách tốt nhất và hiệu quả nhất là các bạn che giấu IP, không nên fake IP cố định, vì fake IP loại này trình diệt chạy rất chậm, và sock dễ bị die.

cách hiệu quả nhất là sử dụng phần mềm ultrasurf phần mềm này sẽ tự động che dấu IP của các bạn rất hiệu quả,và trình diệt chạy cũng nhanh lắm
các bạn download phần mềm tại đây nhé:http://www.ultrareach.com/downloads/ultrasurf/u.zip
phần mềm này không cần cài đặt gì cả, sau khi download về giải nén ra rồi chạy file exe.
ở dưới góc phải thanh tab sẽ hiện lên cái chìa khóa màu vàng thật to. giở thì ok rồi đó
đã hoàn toàn che dấu IP rồi

tiếp tục mở trình diệt internet explore, giở hoàn toàn có thể đăng nhập vào pix được rồi, các bạn chiến tiếp đi nhé

chú ý: sau khi không sử dụng trình diệt nữa thì nhấp phải vào hình chìa khóa chọn exit đi nhé nếu không lần sau sẽ không vào được

chạy 1 acc trên web thì làm làm cái gì, đã làm phải làm được sof thì mới làm, mà cái này thì hầu hết ai chả biết

Tớ dùng mạng VNPT vẫn vào được nè:

Cái này chỉ vô được một ID gõ trên web thôi, nhưng tốc độ cũng không tốt. Dù sao cũng thank bạn đã chia sẽ.

Có 4 trình duyệt sau đây chấp nhận thay đổi tình trạng IP từ VN sang USA: IE, FIREFOX, OPERA, APPLE (safari). MỖI TRÌNH DUYỆT MỖI ID, NHƯ VẬY TỐI ĐÁT 4 ID CHO 4 TRÌNH DUYỆT LÀM VIỆC. Các bác hãy chuẩn bị tinh thần gõ web để chuẩn bị banned ip VNPT tiếp theo nhé. Trình duyệt làm việc tốt nhất ko bị cản trở khi nhấn alt esc là IE, FIREFOX VÀ APPLE (safari).

Trình duyệt FLOCK VÀ NETSCAPE ko thay đổi IP sang USA mà vẫn cứ giữ nguyên ip bị blacklist pixprofit.

Bổ sung thêm trình duyệt CHROME của google.

Last edited by a moderator:
ối giời ơi ! dùng ultra thì tớ cứ 2 id pri 0 vào mở 2 trình duyệt khác nhau ( lưu ý là 2 trình duyệt khác nhau nhé tớ dùng 1 cái IE, 1 cái Crome vì nếu đăng 2 nhập 2 id 1 trình duyệt sẽ dễ bị lỗi trình duyệt lắm ) rồi đăng nhập 2 ID cứ ALT + Tab mà chiến thôi ( tắt hết mọi chương trình khác chỉ để 2 trình duyệt thôi, kẻo bị làm phiền rách việc ) đó là kinh nghiệm của em, mấy bác thấy hay thì chỉ cho em xin cái thank... nhé.
1 điều nữa : mấy bác gõ tốt thì cứ 3-4 trình duyệt mà phang nhé
Trình duyệt : IE 8 + Google Chrome + ---- opera + safari --- ( 2 thằng này em chưa thử ) + firefox (thằng này phải addons gì đó nữa )
tốc độ em gỗ là 900 hình 1h - chơi 2 trình duyệt nói không ngoa trung bình cũng được 750 đấy mấy bác- chỉ mỗi tội ALt _ tab nhìu thì nó cứ hoa mắt thế nào í !

Mình dùng sockchain kết hợp proxifier để sock IP toàn máy, thường thì rất khó tìm cái host có proxies xịn nhưng thỉnh thoảng cũng có cái ngon, vừa mới làm được 1 tiếng, ko lag, ko giựt, Tộc độ trung bình của mình khi load ngon cũng chỉ được khoảng gận 600 , nhưng fake mà được như thế này thì cũng tạm với dàn đội hình 1 1 2 , vẫn xài soft bình thường ko phải ALT TAB chóng mặt !

@ hy vọng 3h chiều nay nó lại mở lại :D

mình nghĩ nó cần captcha để bán, còn mình gõ thế nào mặc mình chứ sof có liên quan gì đâu, chắc nó đang fix cái gì đó

ban thế này ai k làm đc thì đói còn ai làm đc thì lại sướng cả người.
Tranh thủ ngày nay làm đc >200 phút :p

Làm gì có vụ cấm IP VN chứ . Nó cần người gõ để cho nó kiếm tiền mà . Chắc nó đang bị vấn đề gì đó . Hồi tối mình xài mạng Viettel ko đăng nhập đc , giờ thì vẩn đăng nhập bình thường :D:D:D Cạp cạp tiếp thôi

Soft này và cả Hotspot Shield đều vào đc trang chủ pix, còn mấy soft login đc acc nhưng hình ảnh thì ko load

Làm gì có vụ cấm IP VN chứ . Nó cần người gõ để cho nó kiếm tiền mà . Chắc nó đang bị vấn đề gì đó . Hồi tối mình xài mạng Viettel ko đăng nhập đc , giờ thì vẩn đăng nhập bình thường :D:D:D Cạp cạp tiếp thôi

Thế ko cấm mà từ sáng sớm 2 giờ 8/7 đến tối 7:48PM 8/7 tui ko vào được cả web lẫn pixprofit, nó bị vấn đề gì đó thì ko đúng, nó nghi ngờ dùng soft thì nó cấm 1 dãi IP của VN thôi nên ghi là "pix nó đang sử lý vấn đề dùng soft" thì đúng hơn vì nó chủ động mà đâu phải bị động "nó bị vấn đề"" , thế cậu nghĩ nó bị vấn đề gì hay như trên. Vậy đợi nó hết vấn đề của nó đến khi nào trở lại bình thường :| kiểu này nó nghi ngờ dùng soft thôi ko cãi đi đâu được, và là chủ ý, cố ý ban IP VN của admin.

Last edited by a moderator:
mình nghĩ nó cần captcha để bán, còn mình gõ thế nào mặc mình chứ sof có liên quan gì đâu, chắc nó đang fix cái gì đó

đã 5 lần đề nghị bạn kuthang không đào mộ mà vẫn cố tình. Cần mod giải quyết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week