sứ mệnh virtapay exchange đã hết(hẹn gặp lại anh em)

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Một trong nhưng topic được coi là nóng hổi nhất của mình từ khi tham gia MMo4vn đến thời điểm này chính là dịch vụ virtapay exchange
Cảm ơn tất cả các anh em trong suốt thời gian qua đã cùng sát cánh làm nên điều thú vị nhất này.Toppic ấy đã cho mình nhiều cảm xúc khác nhau
vui mừng vì đã giúp được anh em phần nào ,hồi hộp khi phải chờ đợi thằng Nga pay cho,cảm giác liều lĩnh cũng tạo nên nhiều bài học giá trị
đặc biệt là trong suốt 3 tuần liền cuối tuần nào mình cũng được ra ATM rút tiền:binhsua08:
Tổng kết tất cả số tiền thu được có lẽ cũng vào tầm khoảng 500$ và cũng đã pay cho anh em khoảng 300$
mặc dù có kẻ ít chỉ tầm vài $, kẻ nhiều cũng phải vài trục $ nhưng nó cũng đã giúp được anh em phần nào biến đống(P) hóa thành vàng một điêu mà
chưa từng có trong lịch sử ra đời của virtapay.Hôm nay mình đã không nhận được PM của thằng Nga sau 2 ngày email,điều chưa bao giờ xảy ra thế nên mình
thiết nghĩ sứ mệnh của dịch vụ đã kết thúc.Qua trao đổi nhiều lần với thằng Ngố mình được biết rằng nó là một thằng đầu tư forex và mình cũng đoán rằng nó cũng là một thằng đầu cơ mà thôi chứ ko phải là dịch vụ ex đúng nghĩa.Dẫu sao cũng cảm ơn anh Nga ngố đã chia sẻ ít tiền cho mình và anh em.
Qua đây mình cũng muốn cảnh báo rằng thật sự chưa có dịch vụ ex nào của VP thực sự(chính các scamer VN nói với mình) thế nên các bạn chớ có dại dột mà
ăn scam .nhất là dính ngay $ thực chứ ko phải tiền ảo VP,tuy vậy các bạn cũng vẫn nên hi vọng một ngày không xa số tiền ảo đó biến thành tiền thật như điều đã từng xảy ra.Điều mà chính bản thân mình cũng không tin,một lần nữa xin cảm ơn các bạn!
Hẹn gặp lại các bạn một ngày không xa với nhiều $ hơn!

up cho ae nay

cảm ơn bác. đã nhận đc.chỉ hơi hụt hẫng vì so với số tiền dự tính ban đầu sẽ nhận là 500$. h chỉ còn >1$. vậy là vẫn nhai mỳ tôm rồi :binhsua76:

Bác chủ ôm tiền chạy rồi đó,sau khi mở tpic này 1 ngày mình có nt yahoo hỏi còn nhận EX VT ko,ông nói vẫn còn,mình tưởng mọi chuyện đã êm đẹp lại rồi nên ko nghi ngờ send cho ổng hơn 15k VT

Bác chủ ôm tiền chạy rồi đó,sau khi mở tpic này 1 ngày mình có nt yahoo hỏi còn nhận EX VT ko,ông nói vẫn còn,mình tưởng mọi chuyện đã êm đẹp lại rồi nên ko nghi ngờ send cho ổng hơn 15k VT
Có proot ko cậu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week