Sự nghiệp MMO của PhạmThi

đang giao dịch với bạn bởi yahoo nonebody1987

xác nhận giao dịch với bạn

Em có tài khoản Paypal, cho thằng bạn mượn làm reseller. Nó bị khách chơi xỏ, kiểu send tiền xong ghi là mua tài khoản UL, NF ... 1y, 1m...
Cái này thì vi phạm luật của PP rồi vì PP nó ko cho làm ăn vs filehost dưới mọi hình thức.
Hiện tại tài khoản vẫn vào đc và chỉ refund đc tiền cho khách, không thể nhận thêm tiền, rút tiền.
Bác Phạm Thi có hướng nào giúp e ko ạ? :) Bạn em nó đang refund tiền cho khách rồi. À thêm nữa là PP này làm ăn đc 2 năm rồi, ngày xưa toàn bảo khách ghi là donate nên ko bị sao.

Em có tài khoản Paypal, cho thằng bạn mượn làm reseller. Nó bị khách chơi xỏ, kiểu send tiền xong ghi là mua tài khoản UL, NF ... 1y, 1m...
Cái này thì vi phạm luật của PP rồi vì PP nó ko cho làm ăn vs filehost dưới mọi hình thức.
Hiện tại tài khoản vẫn vào đc và chỉ refund đc tiền cho khách, không thể nhận thêm tiền, rút tiền.
Bác Phạm Thi có hướng nào giúp e ko ạ? :) Bạn em nó đang refund tiền cho khách rồi. À thêm nữa là PP này làm ăn đc 2 năm rồi, ngày xưa toàn bảo khách ghi là donate nên ko bị sao.

đã vi phạm luật của PP thì mình ko thích xin xỏ :D

bác này thì quá pro rồi,
đang hóng 1 quả Win Distup mà bác ấy kháng giúp
rất tin tưởng vào pro @PhạmThi

bác này thì quá pro rồi,
đang hóng 1 quả Win Distup mà bác ấy kháng giúp
rất tin tưởng vào pro @PhạmThi

1 khách của mình trước bạn vài hôm, mình đã xử lý cho bạn ấy và đã win hơn 500$ từ site kiểu PTC đầu tư bị nó SCAM, lấy lại đủ 100% tiền đã gửi cho nó và lãi tầm 50$ đợt đc nó paid

post cho bạn xem thêm yên tâm :D

okie bác,
mình vẫn yên sờ tâm mà bác
chúc bác càng ngày càng thành công
gỡ rối đc nhiều ae gặp sự cố

okie bác,
mình vẫn yên sờ tâm mà bác
chúc bác càng ngày càng thành công
gỡ rối đc nhiều ae gặp sự cố

ok thank bạn, khi nào có kết quả pm mình nhé :D

Announcements

Today's birthdays