Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Hello,

We would like to inform you that the payment that you have requested will be sent to you by the beginning of the next week.

Congratulations and keep up the good work!

Sincerely yours,
Angela Brown
Cashfiesta Financial Department

Dear User,

After a detailed investigation of your account it came up that you have been
using fraudulent methods for gathering adpoints. That means you have not
complied with the Terms and Conditions at Cashfiesta.com:
http://www.cashfiesta.com/?terms. As a result we must terminate your
Cashfiesta account and you will not be able to claim earnings and/or
access your account

Stewart Jones
Cashfiesta Team

( cái này do 2 tài khoảng mà pay chung 1 tài khoảng Paypal .pay chung với duyquang rút cuộc mình lên dĩa)
giống như task pay chung pay pal với chủ thướt thế là bị ban 3 tài khoảng )
Cục shit ****.......... (70$ của tui)

bạn ko nên nói như vậy * *, bởi vì mình đưa email cho bạn là 1 email vừa add vào lúc đầu tháng , nó khác với địa chỉ email mình nhận $ mặc dù chung tài khoản pp, vì thế chuyện bạn bị ban ko phải nguyên do này, mình đã từng rút về paypal với 5 email khác nhau cho 1 pp nhé,trong đó có 1 tài khoản reg theo địa chỉ ở úc @@, mà do bạn bảo là bị ban roài nên mình vừa remove cái email đó ra khỏi pp nhé, hehe

Last edited by a moderator:
Dear User,

After a detailed investigation of your account it came up that you have been
using fraudulent methods for gathering adpoints. That means you have not
complied with the Terms and Conditions at Cashfiesta.com:
http://www.cashfiesta.com/?terms. As a result we must terminate your
Cashfiesta account and you will not be able to claim earnings and/or
access your account

Stewart Jones
Cashfiesta Team

( cái này do 2 tài khoảng mà pay chung 1 tài khoảng Paypal .pay chung với duyquang rút cuộc mình lên dĩa)
giống như task pay chung pay pal với chủ thướt thế là bị ban 3 tài khoảng )
Cục shit ****.......... (70$ của tui)

ban này thật là linh tinh mình pay chung 1 PP bao nhiêu lần có sao đâu

đã bị thông báo chấm dứt tài khoản. Mình thấy nó vô lí, sao cũng có những acc giống nhau về mọi thứ, tại sao có cái xóa acc, cái lại được?
mà tại sao dạo này nó xóa acc của mem VN nhiều thế. hay làm ae lại cheat nhiều quá chăng? bát cháo sắp bị đá tung rồi!!!

đã bị thông báo chấm dứt tài khoản. Mình thấy nó vô lí, sao cũng có những acc giống nhau về mọi thứ, tại sao có cái xóa acc, cái lại được?
mà tại sao dạo này nó xóa acc của mem VN nhiều thế. hay làm ae lại cheat nhiều quá chăng? bát cháo sắp bị đá tung rồi!!!

acc của em là info xịn của nước ngoài đó bác, chơi acc đó đc 6 tháng rồi nè * *, xài 1 ip cho 6 tháng, quá xịn lun nè,

nghĩ vậy thôi chứ thằng này lý do ban có trời mớ biết .buồn 2 acc mà min pay 1 acc đã vậy còn bị ban.đói nhăn răng :binhsua56:

Tiền về đến mõm rồi còn *** đc đen hơn ***

Attachments

10.4 KB · Views: 46
Gặp y như bác này,
Date Type Status Details Gross Fee Net
May 20, 2013Payment From CashFiesta.com Held ...$53.81 USD -$2.40 USD $51.41 USD

Không biết lý do gì mà lần này tiền về rồi mà nó còn chơi xỏ? Liệu sau 7 ngày tiền có về không?

Gặp y như bác này,
May 20, 2013Payment From CashFiesta.com Held ...$53.81 USD-$2.40 USD$51.41 USD

Không biết lý do gì mà lần này tiền về rồi mà nó còn chơi xỏ? Liệu sau 7 ngày tiền có về không?
bác giống tớ vl mình cũng bị y chăng

Gặp y như bác này,
May 20, 2013Payment From CashFiesta.com Held ...$53.81 USD -$2.40 USD $51.41 USD

để xem cuối tháng check có về ko

????

Mình đã nhận được mail của fiesta báo là tiền sẽ được gửi vào đầu tuần. Vậy mà kiểm tra PP lại chưa thấy gì cả? hay là lại bị nữa rồi!!!???

Ngày trước chơi cái này được nhiều tiền phết

Mình mới đăng kí thôi mà sao lại như thế này nhỉ, mà qua tháng 6 là nó sẽ reset lại 0.3333 phải không mọi người???

Mình mới đăng kí thôi mà sao lại như thế này nhỉ, mà qua tháng 6 là nó sẽ reset lại 0.3333 phải không mọi người???
View attachment 25586
hãy nhớ rằng 1 điều chả ai cho bạn không cả vì vậy đừng tin vào những gì bạn nhìn thây mà hãy tin vào những gì mình đã và đang làm

hãy nhớ rằng 1 điều chả ai cho bạn không cả vì vậy đừng tin vào những gì bạn nhìn thây mà hãy tin vào những gì mình đã và đang làm
Hihi...đúng là ngoại trừ gia đình và người thân thì chẳng ai cho không thứ gì cả...:binhsua14:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,125
173,210
Latest member
philippinepeso

Most viewed of week

Most discussed of week