Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
:binhsua03: :binhsua03: :binhsua03:

cung` câu hỏi mong bạn chủ thớt giải đáp: "số Special offer đã đăng ký được nó có reset không ???"

cung` câu hỏi mong bạn chủ thớt giải đáp: "số Special offer đã đăng ký được nó có reset không ???"
Offer khi bạn đăng kí xong thì sau 1 thời gian nó sẽ biến mất và sẽ có offer mới bổ sung. Và offer đã đăng kí chỉ tính cho tháng bạn đăng kí thôi nhé. tháng sau thì lại đăng kí offer mới.
Good luck!!!

chuyện j đây ??

tình hình là mới reset mà sao em không có đồng xu nào vậy các bác, có phải nó đang tính điểm không hay là em không được nó cho hưởng tiền vậy huhu:binhsua04:

View attachment 9092

tình hình là mới reset mà sao em không có đồng xu nào vậy các bác, có phải nó đang tính điểm không hay là em không được nó cho hưởng tiền vậy huhu:binhsua04:
Tiền của tháng 3 phải gần hết tháng 4 mới biết mà bạn....cứ chờ đi nhé. ko sao đâu. nhưng bạn chạy trên 100K point thế kia thì khả năng bị reset khá cao đấy...chúc may mắn nhé
AI MỚI ĐĂNG KÍ, THÌ ĐỌC CÁI TRANG 1 NHÉ ĐỂ TRÁNH TRƯỜNG HỢP ĐÁNG TIẾC CÓ THỂ XẢY RA

Tháng 2 được cộng 1$ :D Tổng là 18$
Cố gắng đến tháng 5 đủ min payout hihi.

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

View attachment 9092

Bác này chăm vãi chưởng, thế này Cashfieta chắc sạt nghiệp với VN.
:D

View attachment 9092

Cho mình hỏi sao cái Special Offer nó báo là n/a nhỉ :( Đã làm cũng được vài Offer mà sao nó ko báo như bạn trên

Cho mình hỏi sao cái Special Offer nó báo là n/a nhỉ :( Đã làm cũng được vài Offer mà sao nó ko báo như bạn trên
cái Special Offer của bạn thì tầm từ 22 đến cuối tháng nó sẽ xác nhận cho bạn làm được bao nhiêu cái trong tháng trước

mình chịu thui. Nó có duyệt off cho đâu. nhìu point thì ko có SO, nhiu SO thì bị reset point.
Quyết định từ bỏ sau gần nửa năm(ko có xu nào):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week