Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
chúc cabs ko die bền vững forever :binhsua32:

từ ngày 1 đến 15......

offer ngày nào mình cũng làm hả..hay chỉ làm trong vòng 1 tháng cái nào làm thì tháng sau mới được làm
Tháng nào cũng phải làm...Và offer nó xuất hiện thì làm, offer nào làm rồi thì ko làm lại nữa.....Happy new year!!

Cung chúc tân niên, Sức khỏe vô biên, thành công liên miên, hạnh phúc triền miên, túi luôn đầy tiền, sung sướng như tiên.

Tháng nào cũng phải làm...Và offer nó xuất hiện thì làm, offer nào làm rồi thì ko làm lại nữa.....Happy new year!!
cái nào làm trong ngày rùi mai mới được làm lại hả....hay tháng sau mới được làm lại

cái nào đã làm rồi thì không làm lại nữa, cho dù là tháng trước làm rồi thì tháng sau cũng ko làm lại được đâu

Cách đây 2 năm mình chơi cashfiesta cũng chạy cashbar được gần 3$ ,tuyển được 25 ref , chẳng biết cách làm offer.Bây giờ thấy mọi người bàn tán nhiều về nó quá.

đang chờ mà chưa có kết quả nhỉ

thấy nó thông báo thế này:You can request payment if your account exceeds your preferred payment size. The REQUEST PAYMENT button is available only between the 1st and 15th of the month. Your points are calculated on the basis of your individual pay rate.

co vai Off moi rui, anh em vao lam nhanh nhe.
Minh con di choi Tet nen ko kip post anh.
Anh em chiu kho ti.
Happy new year!
SecretEscapes + Achica.

thấy nó thông báo thế này:You can request payment if your account exceeds your preferred payment size. The REQUEST PAYMENT button is available only between the 1st and 15th of the month. Your points are calculated on the basis of your individual pay rate.
Thì Vẫn Bình Thường Như Cân Đường Bịch Sữa mà !

co vai Off moi rui, anh em vao lam nhanh nhe.
Minh con di choi Tet nen ko kip post anh.
Anh em chiu kho ti.
Happy new year!
SecretEscapes + Achica.

thank đã làm xong ko biết ok ko

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

500+400 = 900 points

đại khái là thế này bạn, tháng 1 làm, tháng 2 tổng kết, tháng 3 nhận tiền, các tháng sau cứ thế cứ thế, nó làm vậy để giữ chân mình đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,595
Latest member
chuvivadientichh

Most viewed of week

Most discussed of week