sự trở lại của captchaguru

Dù gì cũng cám ơn các tiền bối đi trước cảnh báo , tôi nghĩ là lời các bạn là đúng , tất nhiên tôi ko hoàn toàn tin các bạn và cũng ko hoàn toàn tin admin nhưng từ kinh nghiệm và bài học của các bạn tôi sẽ đúc kết cho mình để ko phải gặp những điều ko hay như các bạn. Tôi nghĩ việc bạn nói admin ban vô lý là đúng, nên nếu nhóm làm có năng suất kha khá tôi sẽ yêu cầu admin pay nhanh hơn đề phòng rủi ro
còn về make money onlien từ xưa đến nay luôn tiềm ẩn sự rủi ro nên dự án này cũng ko ngoại lệ, thậm chỉ là rủi ro cao hơn các dự án khác nhưng nó cũng là 1 tia hi vọng cho tương lai nên tôi vấn sẽ phát triển nó
cùng là dân mmo thì kiếm tiền ko phải dễ dàng gì nên việc đóng bảo hiểm tôi sẽ ko làm vì ko ai làm thế cả nhưng nếu có rủi ro tôi sẽ bù đắp hêt sức mình để giảm thiệt hại cho anh em, tôi ko ghét các bạn vao góp y kiến dù là đả kích nhưng các bạn dùng từ ngữ văn minh hơn thì tốt hơn, 1 câu nói nhỏ nhẹ luôn có tác dụng hơn những lời chửi bới
Thank

Có đóng bảo hiểm cho bác shin thì còn làm .không thì phắn xong xéo....:binhsua08:

Dù gì cũng cám ơn các tiền bối đi trước cảnh báo , tôi nghĩ là lời các bạn là đúng , tất nhiên tôi ko hoàn toàn tin các bạn và cũng ko hoàn toàn tin admin nhưng từ kinh nghiệm và bài học của các bạn tôi sẽ đúc kết cho mình để ko phải gặp những điều ko hay như các bạn. Tôi nghĩ việc bạn nói admin ban vô lý là đúng, nên nếu nhóm làm có năng suất kha khá tôi sẽ yêu cầu admin pay nhanh hơn đề phòng rủi ro
còn về make money onlien từ xưa đến nay luôn tiềm ẩn sự rủi ro nên dự án này cũng ko ngoại lệ, thậm chỉ là rủi ro cao hơn các dự án khác nhưng nó cũng là 1 tia hi vọng cho tương lai nên tôi vấn sẽ phát triển nó
cùng là dân mmo thì kiếm tiền ko phải dễ dàng gì nên việc đóng bảo hiểm tôi sẽ ko làm vì ko ai làm thế cả nhưng nếu có rủi ro tôi sẽ bù đắp hêt sức mình để giảm thiệt hại cho anh em, tôi ko ghét các bạn vao góp y kiến dù là đả kích nhưng các bạn dùng từ ngữ văn minh hơn thì tốt hơn, 1 câu nói nhỏ nhẹ luôn có tác dụng hơn những lời chửi bới
Thank
bác này nói 1 đường làm 1 nẽo :binhsua10:, nhưng dù gì mình cũng giữ gìn lời nói ko chửi bạn mặc dù bạn đã ..... mình. chúc bạn kiếm đc nhìu mem ,và mong sau này bạn đừng đi lung tung wa các topic của người khác và chửi bậy nhé thks

thiệt sự éo còn gì để nói , bạn nói mmo cái nào cũng tiềm ẩn rủi ro , phải chấp nhận , bạn là người đi tuyển , hút máu người làm mà khẳ năng đảm bảo rủi ro thì ko có .Cứ vác cái miệng nói suông suông thế thì chịu , còn về vấn đề nick của bạn mới tạo từ tháng 7 , chắc bạn cũng có tiền sử trước đây rồi nên mới phải tạo nick mới , bạn ko chịu tiết lộ bạn là ai thì càng đáng nghi hơn , ko thể nào một người mới chân ướt chân ráo thì nhảy vào tuyển người làm , biết hết mọi thứ trong captcha thì quả thật là quá hay , newbie nào thích đâm đầu vào làm thì có ngày chết ko chỗ chôn , rồi xuất hiện mấy topic cảnh báo scamer =))

còn về make money onlien từ xưa đến nay luôn tiềm ẩn sự rủi ro nên dự án này cũng ko ngoại lệ, thậm chỉ là rủi ro cao hơn các dự án khác
Thank

câu này hay nè, người làm chịu rủi ro thì người tuyển cũng chịu rủi ro, đơn giản chấm hết. mình lâu lâu mới vào ko phá đám gì đâu nha nhưng suy luận từ câu nói chí lý của bạn.:binhsua15:

Theo mình biết thì Server này Guru này là một bảng copy từ Server scam năm trước là: http://intel-bpo.com/members.php
Tuy nhiên cái soft của nó có phần update tốt hơn, nhưng hok biết có payout cho anh em đầy đủ hok?

cãi nhau làm gì. Ai làm thì làm kệ họ. chứ mềnh chẳng chơi cái lày.
Gõ đã mệt rồi lại ngồi đợi xiền trong lo lắng thì cũng chẳng còn sức đâu mà gõ.
Tính mình là ăn chắc mặc bền chẳng chơi đỏ đen

cãi nhau làm gì. Ai làm thì làm kệ họ. chứ mềnh chẳng chơi cái lày.
Gõ đã mệt rồi lại ngồi đợi xiền trong lo lắng thì cũng chẳng còn sức đâu mà gõ.
Tính mình là ăn chắc mặc bền chẳng chơi đỏ đen

bác này nói có lý cha đã mất công gõ rùi mà còn nơm nớp lo sợ ko có tiền thì bưa lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week