SCAM successfuldreams - successfuldreams.net

Status
Not open for further replies.
Thời gian dep của mình nè, Last Deposit:$14.50 Jul-21-2012 04:52:54 PM

8h bạn vào rút nhé ! thời gian sever site này lệch 3 tiếng so với thời gian việt nam

----------------------------------

Hic mình để ý site này từ sáng , trưa nó pay 1 lần xong từ đó đến tận bây h không pay nữa , đến bây h cũng ko ai đầu tư vào nữa . Lượng tiền vào site này từ sáng đến giờ mình thấy rất kém , kém hơn hẳn các trang ít người . Sợ nó không trụ được :( Trong này lại có mấy tr $ đầu tư trong 36 ngày trước đó nên khó có thể duy trì . Anh em cẩn thận !

8h bạn vào rút nhé ! thời gian sever site này lệch 3 tiếng so với thời gian việt nam

----------------------------------

Hic mình để ý site này từ sáng , trưa nó pay 1 lần xong từ đó đến tận bây h không pay nữa , đến bây h cũng ko ai đầu tư vào nữa . Lượng tiền vào site này từ sáng đến giờ mình thấy rất kém , kém hơn hẳn các trang ít người . Sợ nó không trụ được :( Trong này lại có mấy tr $ đầu tư trong 36 ngày trước đó nên khó có thể duy trì . Anh em cẩn thận !

Vẫn chưa ai được pay ...... Có khi nào :(

himetsuki

Newbie Amateur

Re: SuccessfulDreams - successfuldreams.net

Pending about 5 hours but i'll update here later when i get payment

Withdrawal request $ 10.50 [cancel] Jul-22-2012 09:06:25 AM

i guess i just have to wait ...

Hic, và em đã ra đi rồi...............:binhsua12:

mình dep từ 2h chiều mà hôm nay 6h vẫn chưa nhận được tiền lại.. Account balance vẫn 0. Có khi nào :m014:

chả hiểu check làm gì,ngu cntt rồi mấy cái mạng này còn ngu hơn, chỉ chơi theo mấy pro thôi, từ từ học học kinh nghiệm vậy:binhsua87:mấy cái xem domain cũng kiểm tra 1 lần rôi nhưng chỉ cung cấp ta về site đó thế nào thôi chứ liên quang gì tới admin trang đó đâu
Sao lại không liên quan ? site của admin mà lại không có liên quan :m131:

mình dep từ 2h chiều mà hôm nay 6h vẫn chưa nhận được tiền lại.. Account balance vẫn 0. Có khi nào :m014:

Thế thì 80% scam rồi :( Có khi nó cố tình làm code lỗi :)) Thảm nào thấy từ trưa đến h chưa pay tiếp cho ai

Trang này còn đau tim hơn cả share trade income :)) Báo cho mọi người là chủ thớt vừa nhận đc tiền . Sẽ có proof ngay cho anh em đỡ lo

thanh toán vừa về hôm nay!
Date: 2012-22-07 12:02:55
Batch: 104220493
From Account: U4036497
Amount: $5.00
Memo: Withdraw to hyipnew.com from Successful Dreams

Thank you.

các bạn đã đầu tư thì chờ nhận thanh toán,các bạn có ý định đầu tư thì chờ tình hình đã nha,...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week