sup tamte hút máu mem mọi người nên hết sức cảnh giác với thằng này

Ném đá cho nó chít đi nào :binhsua04: Thằng khốn!

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

Thằng cu này mà viết tool cái ********* gì, tool của ShiNguyen thôi :binhsua01:
:| Bác biết gì mà nói chứ. Bác bị gì vậy? Xem cái này đi http://mmo4me.com/showthread.php?38826-Tamte-Find-Info-ver-2-0-Hello-Everybody
Mình là Shi Nguyễn , là lập trình viên [ không phải người làm offer ] .

Hôm nay mình giới thiệu các bạn ver 2 của tool Offer của mình , ver 1 là tool Tamte . Vì tool này khởi xướng từ anh ấy nên ver 1 mình đạt tên như vậy để tỏ lòng biết ơn ^^ .

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Shi Nguyễn nói rõ ràng như thế mà, bác xem lại hộ e xíu!!!!!

:| Bác biết gì mà nói chứ. Bác bị gì vậy? Xem cái này đi http://mmo4me.com/showthread.php?38826-Tamte-Find-Info-ver-2-0-Hello-Everybody

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Shi Nguyễn nói rõ ràng như thế mà, bác xem lại hộ e xíu!!!!!
Ý tưởng là của Tamte còn người Code vẫn là Shinguyen ,để tỏ lòng biết ơn ý tưởng nên Shi đặt tên Ver1 là tool Tamte :))

Up cho bay cao bay xa cho anh em vào chém gió, vấn đề muôn thưở rồi đâu lại vào đó mà, bực mình vào chém vài cậu xong lại pm làm mem :binhsua02:

Ý tưởng là của Tamte còn người Code vẫn là Shinguyen ,để tỏ lòng biết ơn ý tưởng nên Shi đặt tên Ver1 là tool Tamte :))
;)) Ý tưởng có là ghê r`. Còn đỡ hơn mềnh làm rập khuôn hoài =.=

---------- Post added at 05:06 AM ---------- Previous post was at 05:05 AM ----------

Up cho bay cao bay xa cho anh em vào chém gió, vấn đề muôn thưở rồi đâu lại vào đó mà, bực mình vào chém vài cậu xong lại pm làm mem :binhsua02:
Kết cái câu: "bực mình vào chém vài cậu xong lại pm làm mem".--------------> Đúng là đời, nhiều chuyện khó đoán.

;)) Ý tưởng có là ghê r`. Còn đỡ hơn mềnh làm rập khuôn hoài =.=

---------- Post added at 05:06 AM ---------- Previous post was at 05:05 AM ----------

Kết cái câu: "bực mình vào chém vài cậu xong lại pm làm mem".--------------> Đúng là đời, nhiều chuyện khó đoán.
Mình thấy cậu nên để người có liên wan giải quyết yk...loãng topic wa....

up cho những ai chưa biết.

ngồi buồn không biết làm gì úp phát.

Thằng này to mồm lắm mà sao ko thấy vào đối chất nữa nhỉ? :)) Cái loại sub như vậy thì piên khỏi cái 4rum này cho anh nó nhờ.Tưởng ta đây ngon lắm.Uy tín của nó bán rẻ quá :)) gầy dựng bao lâu nay giờ tan thành mây khói :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back