Suggest Super Mod

Status
Not open for further replies.

tobe

Banned
Reactions
269
MR
0.000
https://mmo4me.com/threads/mod-xoa-coment-o-toppic.236794/

Vấn đề là ở topic này mình không định lập tp này đâu nhưng mình thấy đúng là mod có vấn đề , mình là người bán Acc GA và đúng là mod đã xoá cm và inbox bác kia gửi cho mình. Mod thấy khó chịu thì đứng có ban nick vì lần này mod đã làm sai.Minh thấy bức súc nên llậ tp này bác hãy rút KN đi. ko phải có quyền thích làm j thì làm đâu.

Không có ai can thiệp đến Topic của bạn nha!

Upvote 0
Như SMOD @legialoc đã chụp ảnh từ máy của cậu ấy cho thấy hok hề có 1 ai can thiệp vào xóa comment của bạn
Nếu có người xóa thì tất cả các mod sẽ nhìn được giống như topic này mình đã xóa bài viết thì nó sẽ được nhìn thế này

Mọi Mod đều có thể xem dc nếu có comment nào bị xoá
Ở đây không có ai bao che cho ai cả
Rõ ràng hok có ai xóa mà bạn bảo xóa bạn có ý đồ gì đây
Thích thì nhờ @Shin vào xem cho bạn nhé

Upvote 0
Nếu như Mod xoá thì đã nhìn ra ngay rồi , đề nghị bạn chủ topic nói có sách mách có chứng !

Upvote 0
Không có ai can thiệp đến Topic của bạn nha!
, Cái cm dưới sau khi mod xoá cậu kia vào cm tiếp Mod à mà thôi mình thấy bức súc nên nói lên thế thôi chứ cũng chẳng ah đến mình chỉ có bác kía ko mua được acc nên tức thôi. đời có một số kẻ hiểu biết nông cạn chưa đọc kỹ đã gõ.

Upvote 0
Như SMOD @legialoc đã chụp ảnh từ máy của cậu ấy cho thấy hok hề có 1 ai can thiệp vào xóa comment của bạn
Nếu có người xóa thì tất cả các mod sẽ nhìn được giống như topic này mình đã xóa bài viết thì nó sẽ được nhìn thế này

Mọi Mod đều có thể xem dc nếu có comment nào bị xoá
Ở đây không có ai bao che cho ai cả
Rõ ràng hok có ai xóa mà bạn bảo xóa bạn có ý đồ gì đây
Thích thì nhờ @Shin vào xem cho bạn nhé
Chả có ý đồ j cả, vì đang chát với bác kia để giao dịch mình vào check lại thì tất cả cm và inbox đều bị xoá. vì bác kia lập tp kêu là bị xoá và mod close tp nói không xoá nên mình cũng thấy bất công nên nói lên thế, chứ chả ah đến mình nên cũng chẳng cần giải quyết j cả

Upvote 0
Upvote 0
@vgroupbosskiet Cảnh cáo MOD Kiệt , không tự ý đá xoáy nói móc tranh cãi với member .

Hãy sử dụng luật lệ chính thức của forum để thi hành !

Upvote 0
  1. Con người:
    • Uy tín:
      • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bịBANNED ít nhất 30 ngày.
    • Phẩm giá, danh dự:
      • Tất cả bài Post, hành động không có mục đích chính đáng có khả năng làm ảnh hưởng đến phẩm giá, danh dự,... của người khác đều bị BANNEDít nhất 30 ngày.

Upvote 0
  1. Con người:
    • Uy tín:
      • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bịBANNED ít nhất 30 ngày.
    • Phẩm giá, danh dự:
      • Tất cả bài Post, hành động không có mục đích chính đáng có khả năng làm ảnh hưởng đến phẩm giá, danh dự,... của người khác đều bị BANNEDít nhất 30 ngày.
:D

Upvote 0
Nốt Cm này để bị ban đây. từ ngày tham gia lần này thấy lạ thật, có 2 khả năng một là bao che hai là cái bác mua kia lá siêu hacker.:)

Upvote 0
Không biết bạn chủ topic có bằng chứng nào bảo Mod xóa không, mình check lại không thấy dấu thiệu post bị xóa.

Upvote 0
Không biết bạn chủ topic có bằng chứng nào bảo Mod xóa không, mình check lại không thấy dấu thiệu post bị xóa.
xoá rồi thì làm j có bằng chứng cậu. mình thấy lạ nên mang lên đây nói chứ cũng ko cần phân giải j, có cái bác mua acc của mình làm chứng và log chát thôi

Upvote 0
xoá rồi thì làm j có bằng chứng cậu. mình thấy lạ nên mang lên đây nói chứ cũng ko cần phân giải j, có cái bác mua acc của mình làm chứng và log chát thôi

Chào bạn, với giao diện forum hiện nay, tất cả các comment bị xoá đều hiển thị lên khi đăng nhập = account BQT, vì vậy chỉ cần có comment bị xoá là không thể qua mắt được anh em BQT bạn à .

Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm là không có ai bao che cả !

Upvote 0
Chào bạn, với giao diện forum hiện nay, tất cả các comment bị xoá đều hiển thị lên khi đăng nhập = account BQT, vì vậy chỉ cần có comment bị xoá là không thể qua mắt được anh em BQT bạn à .

Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm là không có ai bao che cả !
mình đảm bảo là có truyện ấy. vậy chắc bác mua kia hacker rồi. thôi bác hộ close cái tp này lại đi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week