[SuperLove][FPIBUX] site hot đã có proof bonus 0.12$ ngay lập tức sau khi reg bonus tổng lên đến 1.3

Status
Not open for further replies.
nói năng cho cẩn thận . có lúc cậu pm yahoo tôi hỏi tôi cái gì đó chắc muốn đề nghị tôi thuê 20 người click từ nhóm của cậu tiện thể tôi hỏi có refback cho ko thì ko trả lời . cái quái gì mà ăn theo site nó quảng cáo đầy rẫy trên các site khác treo banner lần nhau việc gì phải theo ai nhỉ
ngày nào vào click ads mà chả thấy site
thật buồn cười . mình hỏi cậu lấy tiền của mấy chục người đó chung lại cho cậu đầu tư các site cậu đã chia lãi cho họ chưa hay toàn bắt họ click làm ref cho cậu

còn nữa mình muốn hỏi là sao site ptcbuxx mình sem ở mục proof của site thấy trong ảnh paypal nó ghi là pay cho cậu hôm mùng 5 mà tại sao hôm nay cậu mới post proof lên nhỉ . hôm nay là vưa đủ ngày để pay lần tiếp theo chắc cậu cứ lần nào nhận proof kế mới chịu post proof thì phải vì site yêu cầu trước khi request lần tiếp theo thì phải post proof lần trước đã
mà theo rule của cậu thì chỉ pay khi nhận đc proof

cậu hỏi ref ptcbuxx của tôi xem có phải tui vừa mơi Bn và RB cách đây 2 ngày k

có gì thắc mắc về tôi thì pm yahoo nhé , đừng có post ở đây để làm hạ uy tín người khác , xấu hổ lắm , post ở đây bày đặt hỏi chủ yếu để làm giảm uy tín thôi , cạnh tranh công bằng tí đi đừng chơi trò mèo
và cũng đừng mong tui reply để up hộ nhé . Nếu thắc mắc thì pm yahoo mà hỏi .

Last edited by a moderator:
Lên nào ,bay cao nào , nhảy cao nào ^^

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Lên cho = anh = em =chị= bà con họ hàng nào ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week