[superlove] site cùng admin với infinitybux bonus 0.3$ refback 150% hàng tuần

Đã nhân bonus
Super Love sent you $0.10 USD

Transaction ID: 2GX615132W2804534
Dear Đại Dương Nguyễn,

Super Love sent you a payment of $0.10 USD.

Thanks chủ thớt

đã bonus hết bên trên rồi nhé bạn nào reg từ bây h thì tối mình bonus tiếp và chụp hộ mình cái ảnh có upline của mình nhé vì site này kjo hiện tên id các bạn ạ

Tem chuẩn mà lại ko có tên trong bảng BN :( Hơi hơi buồn rùi @@, up cái lấy khí thế

BN + RB qua LR dc ko bác.
Nói đến admin này nó ban IP VN một loạt site của nó. Em mất tiền với thằng Buxsecure. May mà không nâng cấp chỉ mua ref nên thiệt hại không lớn.
Giờ nó lại lập ra site này rồi thông báo cho VN vào chơi, xem xét nếu thấy dc thì nó sẽ cho mem VN tham gia 3 site còn lại của nó, nghe như một kiểu ban ơn vậy.
Thông báo trên forum của nó hôm nay: http://forum.infinitybux.com/viewtopic.php?f=5&t=3865
Nhiều anh em cũng mất kha khá vì chuyện này. Nếu site này mà lại tiếp tục ban IP VN nữa thì không còn gì để nói nữa.

Last edited by a moderator:
? tuỏng ban viết mỗi chữ tem mà ko ref . mình có check đâu ai báo thì bn thôi
Thôi để em RQ bên 2pic chính luôn thể ,mấy site đã đạt yêu cầu :) Bác cứ mở site mới nào là em chiến cùng bác cho nên cũng ko cần phải nói Reg nữa :)

vụ buxesure , mình k dám chơi thằng này

các bạn reg sau chụp hộ cho cái ảnh để xác nhận nhá trong mình nó ko hiện id ref chụp upline ở acc summury đó
mấy người reg sau tối bonus tiếp

da ref
id votinh242
pp [email protected]

Nghe nói cùng admin infinitybux lại nghĩ đến buxsecure.
Thôi cũng ủng hộ bạn 1 vé, nhớ auto RB nhé
ID tuananhlovemoney
PP [email protected]

ID : leugim
PP : [email protected]
^^!
đã bonus
đã bonus hết đến reply này nhé

đã bonus .....

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

đã bonus hết

---------- Post added at 02:50 PM ---------- Previous post was at 02:49 PM ----------

đã up max mà ít ref quá

các bạn chú ý hộ cái site này nó ko hiện tên ref mà hiện số . nên phiền các bạn reg xong chụp hộ cho cái ảnh :D để biết là có ref cho mình nhé
các bạn bên trên mình bonus nhưng chưa check đâu . các bạn phía sau ref chụp hộ cái nhé

Mình chưa nhận đc BN :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week