[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
các bạn đừng mắc lừa thằng này...................nó scam đó.Mục đích của nó súp rồi chiếm luôn cũng nên.....................Nếu có tinh thần như thế thì cho a e bài mẫu để a e học hỏi

Mày biết cái quái gì mà nói có mail gốc không đưa pass lấy đem về luộc à người ta giúp không cảm ơn không quan tâm thì bấm support được mày đưa người ta mấy đồng nói làm như hiểu biết lắm

Upvote 0
Về Sup cho tôi cái acc kia đi ,nó đã trả mail về đâu :((
Tối 0 online, nó kêu confirm mà 0 có bác.
Mày biết cái quái gì mà nói có mail gốc không đưa pass lấy đem về luộc à người ta giúp không cảm ơn không quan tâm thì bấm support được mày đưa người ta mấy đồng nói làm như hiểu biết lắm

Kệ họ em ơi

Upvote 0
các bạn đừng mắc lừa thằng này...................nó scam đó.Mục đích của nó súp rồi chiếm luôn cũng nên.....................Nếu có tinh thần như thế thì cho a e bài mẫu để a e học hỏi

vãi huuthu =)). 1 khi bạn đã bị scan acc thì bạn làm thế LOL nào để lấy lại mà còn lo mất nữa =)). kiểu như bạn bị mất xe máy. công an nó hỏi biển số giấy tờ để nó tìm lại. thì bạn lại bảo nó lừa đảo nó tìm được nó lấy mất. đã mất cmnr cơ mà

Upvote 0

mày im đi được rồi đấy. mày nghĩ support mà theo mẫu sao? phải linh động. anh văn mà kém là tạch luôn. mày giỏi thì mày tự đi mà support. đã kém thì acc mất chắc rồi. giờ có cơ hội lại còn tỏ vẻ nguy hiểm.

Upvote 0
Cái đó support mới biết.

Thì mất đã là nguy hiểm rùi
Chã có ji là nguy cơ khi all thông tin còn nằm nơi chính mình, nhưng một khi TT nhiễu đi thì đó mới là mối nguy hại lớn nhất

Upvote 0
Uh, nếu nắm thông tin mà lấy lại được acc thì đâu có gì để nói. Nếu nắm đầy đủ thông, mà 0 lấy lại acc được thì nó cũng gác thui.

Upvote 0
Lên 1 phát cho tinh thần tương thân tương ái nè! :binhsua119:

Upvote 0
mình cảm ơn chủ topic rất nhiều vì sự nhiệt tình,đã hỗ trợ mình chat với tụi support zeek,mọi chuyện đều tốt đẹp.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week