[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
Mình mới chơi zeek, mà post ads cả tuần nay ko thấy + point nào cả :binhsua122:

sao cả tuần này acc zeek của em ko đc chia lãi và tăng Vip pont nhỉ !
Anh Tosang và mọi ng giải thích giúp em vs . tkx nhiều lắm
hahaha, kì dạ. Của mình bình thường hà.
nếu ref nhận được thì give aff có vẻ lãi hơn :D được 50% cho mình 50% cho ref và được 5% vip mà ref nhận được phải không bác ?
vd mình give 10 vip thì mình được 5 ref được 5 và mình được thêm 0.25 nữa ak @@
Uh, nếu aff nhận được thì lãi ngon hơn!

Upvote 0
Oh yeah !!! :m097:
Cảm ơn tosang nha, may nhờ có cậu sup dùm mới lấy lại dc acc

Mà mail up silver của mình bị mất rồi ,không biết sau này rút tiền về tài khoản PZ khác có bị thằng pz nó xoắn k nhỉ:m197:
Đã lấy được rùi đúng hem? Kiểu này chắc mấy anh hack chém mình chết!

Upvote 0
Đã lấy được rùi đúng hem? Kiểu này chắc mấy anh hack chém mình chết!
ngày mai girlfriend của ta sẽ thăm hỏi account mi * *,

Upvote 0
Khi nào thằng a làm việc pm thằng e cái nhé, ae mình cùng ăn súp cho vui. hê hê!

P/s: Thằng e add nhầm mịa nó mail pz, đáng lẽ là @gmail.com, em lại add là @mail.com và ấn request rồi. Nản vãi!

Upvote 0
Support hay mở lúc mấy h vậy thớt, muốn canh để support vài chuyện :(
Thường 7 h tối đó bạn.
Khi nào thằng a làm việc pm thằng e cái nhé, ae mình cùng ăn súp cho vui. hê hê!

P/s: Thằng e add nhầm mịa nó mail pz, đáng lẽ là @gmail.com, em lại add là @mail.com và ấn request rồi. Nản vãi!
Sup xong chưa thằng em bất cẩn. :m131:

Upvote 0
Hôm nay vào thì thấy lên 31.14$ có phải là phải trả phí tháng 31$ không nhỉ :m125:

Upvote 0
update information trong zeek

Pro cho hỏi chut', khi mình up silver từ mail pz khac' nhưng bây giờ mình update information để rút tiền bẳng một mail khác có được không? tại cái mail pz chính khi reg acc zeek bị giang hồ hack mất, bây giờ mới lấy lại đc:binhsua74::binhsua74::binhsua74:

Upvote 0
Pro cho hỏi chut', khi mình up silver từ mail pz khac' nhưng bây giờ mình update information để rút tiền bẳng một mail khác có được không? tại cái mail pz chính khi reg acc zeek bị giang hồ hack mất, bây giờ mới lấy lại đc
cậu rút tiền ra bằng mail payza gì cũng dc miễn là k trùng mail payza acc zeek khác

Upvote 0
Pro cho hỏi chut', khi mình up silver từ mail pz khac' nhưng bây giờ mình update information để rút tiền bẳng một mail khác có được không? tại cái mail pz chính khi reg acc zeek bị giang hồ hack mất, bây giờ mới lấy lại đc:binhsua74::binhsua74::binhsua74:

Có cùng câu hỏi với mình
nhưng nghe nói là nếu rút về 1 mail khác thì bị thằng Payza giữ lại vì k rõ nguồn gốc, k biết có phải vậy k nữa

Upvote 0

Haha, lần sau nhơ cẩn thận hơn nha bác, gõ bàn phím nhanh quá cũng có lúc thị thiệt hại nè , hề hề

Upvote 0
Mấy hôm nay không thấy zeek + vip gì hết, có bác nào bị ko. Chỉ a e cách khắc phục hay súp pót với

Upvote 0
@boyhy91: bác chỉ e cách + tay với nèo, đọc bài mấy bác hướng dẫn vẫn chưa hỉu lắm

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week