(survey) SSH unlimited 5$/ month

Status
Not open for further replies.
xin lỗi bạn offers6789. chuyện đã ra như vầy rồi thì mình xin nói luôn :(

hôm qua mình có nhận lời giúp bạn offer6789 làm off android, sau đó bạn kêu reg ssh free dùng được 1 ngày. bạn share cho mình nhưng cách bạn làm không được, mình cũng cám ơn thôi và nghiên cứu thêm để ra được cách mình đnag làm bây giờ.

nếu bạn offers6789 không phục thì mình chân thành xin lỗi. mong mọi người phân xử giùm mình, mình vẫn chân thành xin lỗi bạn offers6789 nhưng mình nghĩ mình cũng không có gì sai lắm :) bạn có thể share với mọi người được rồi :)
Bác share em cách làm offer android với :D

các bác cứ bình tĩnh chuyện đâu còn có đó :D.........

xin nhận lỗi với bạn @offers6789! nếu bạn không cho mình tut thì mình cũng không có cách nào để chế biến nó được. mình cũng biết site đó lâu rồi nhưng nhờ bạn mình mới có ý tưởng để làm ra cái tut này! rất mong cậu không pub điều này ra! chân thành mong điều đó! nếu được tks cậu nhiều và sẽ dành 50% để hậu tạ lại cho cậu. lượng thứ cho mình nhé!

cám ơn bạn @offers6789 đã giúp mình. mình sẽ giữ lời hứa hậu tạ cho cậu

hây à, trước có mấy topic share rồi, giờ bạn lại đem đi sell zậy, chẳng qua là pub rồi mà vẫn nhiều người chưa biết thôi @@

hây à, trước có mấy topic share rồi, giờ bạn lại đem đi sell zậy, chẳng qua là pub rồi mà vẫn nhiều người chưa biết thôi @@
chỗ này làm ăn mà, cậu cũng không cần phải xoáy thế chứ :D nếu vậy thì sẽ không có mấy topic sell ssh 0.35 - 0.5$ /1con đâu mừ :D

chỗ này làm ăn mà, cậu cũng không cần phải xoáy thế chứ :D nếu vậy thì sẽ không có mấy topic sell ssh 0.35 - 0.5$ /1con đâu mừ :D
đó là SSH fresh chiến mấy site offer PTF bạn ah, còn SSH này không chiến được, đã thử 1 lần thấy không được nên không thử nữa. :D
chứ @sockscheap bán 100 con 1$ kìa. :D

đó là SSH fresh chiến mấy site offer PTF bạn ah, còn SSH này không chiến được, đã thử 1 lần thấy không được nên không thử nữa. :D
Ai gọi mình thế, đối với ssh chỉ nói 1 câu rất đơn giản và không dài dòng, nếu là socks ngon thì có thể đăng kí được tất cả các site và không bị trùng offer, nếu bị trung ip or trung offer thì nó không là là socks ngon gì hết mà chỉ là socks scan rồi up lên site và tự sướng :D

inbox mình cái site được ko? thnx

mình dùng đăng ký được points2shop thế đã ok chưa :D cậu kêu site nào để mình reg cho biết nè :D

chiều mai mình sẽ tổng kết luôn có bao nhiêu bạn đăng ký và pub luôn. tới chiều mai là hết nhé mọi người :) tks mọi người đã ủng hộ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week