Suy nghĩ của riêng tôi!

business

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Thân gửi ae!
Mình là 1 new menber. ngày hôm nay mình có mở 1 topic nho nhỏ để bán các group do mình cùng mấy ae ở nhà đầu tư chút ít bán cho ae box captcha.
Ngay khi toppic đc mở đã có 1 vài ý kiến cho rằng mình scam. Nói thật lúc đầu mình chả hiểu sao cả, nhưng rồi đến bh thì mình hiểu rồi. Và cũng cám ơn b lionheart04031992 đã giúp mình hiểu ra vấn đề này cũng như giúp đỡ mình rất nhiều ngay từ lúc đầu.
Lúc đầu có 1 vài ý kiến ném gạch mình, mình cũng ko quan tâm, mình không nói lại 1 lời nào cả. Vì mình biết mình mới vào nghề này nên cần phải có 1 thời gian dài thì mới có thể đc chấp nhận như các đàn a đi trước. Vì vậy mình mong các b nếu hok tin tưởng đc mình thì coi như lờ đi, đừng ném gạch nữa nhé, nếu có lướt qua mà hok hài lòng thì coi như hok nhìn thấy nhé. Còn nếu mình scam thì các bạn cứ repost thoải mái. Topic này mình còn muốn cám ơn 1 người nữa. Rất cám ơn b. Mình xin phép post cuộc nói chuyện này lên để ae hiểu rằng trong forum mình còn có 1 người cao cả như thế. Đối vs mình b vĩ đại lắm! CÁM ƠN BẠN!

Trên thế giới này có nh~ ng` xấu miệng nhưng khi bạn đạt đc thành công thì sẽ tự động im ru thôi. Bạn đừng lo :D
Ví dụ topic này: http://mmo4vn.com/showthread.php?27281-Hyip-hoi-va-co-dong-6-9-2011-&p=592042 mới mở ra cug~ nhìu ng` vào ném gạch lắm nhưng rồi trãi qua bao nhiu page thì ai cug~ xem rằng cậu ta uy tín :)). Đời là thế đó cậu đầu tiên mún làm việc gì thì đừng lo nghĩ tới nh~ lời nói cay đắng trước đó, nếu như cậu làm tốt và quả thật ko scam thì đơn nhiên trải qua bao nhiu page topic của cậu sẽ đc đảm bảo uy tín đó cũng sẽ gọi là sự trả đũa cho nh~ ng` ném rạch im ru :D hi hi còn tùy ở cậu có uy tín ko thôi :D
Chúc Thành Công hehe.

Trên thế giới này có nh~ ng` xấu miệng nhưng khi bạn đạt đc thành công thì sẽ tự động im ru thôi. Bạn đừng lo :D
Ví dụ topic này: http://mmo4vn.com/showthread.php?27281-Hyip-hoi-va-co-dong-6-9-2011-&p=592042 mới mở ra cug~ nhìu ng` vào ném gạch lắm nhưng rồi trãi qua bao nhiu page thì ai cug~ xem rằng cậu ta uy tín :)). Đời là thế đó cậu đầu tiên mún làm việc gì thì đừng lo nghĩ tới nh~ lời nói cay đắng trước đó, nếu như cậu làm tốt và quả thật ko scam thì đơn nhiên trải qua bao nhiu page topic của cậu sẽ đc đảm bảo uy tín đó cũng sẽ gọi là sự trả đũa cho nh~ ng` ném rạch im ru :D hi hi còn tùy ở cậu có uy tín ko thôi :D
Chúc Thành Công hehe.
Cám ơn cậu nhiều lắm. Mong rằng sẽ có 1 ngày đc như cậu.
1 ng nữa đi vào tâm hồn tôi:)

bạn không có gì không việc gì phải sợ mà lập cả cái topic như thế này :| .. Cây ngay không sợ chết đứng .. miễn sao mình k có .. còn nếu có thì ... tự hiểu rồi :)

Nói cho hay, cảm nghĩ cho đẹp nhưng đừng scam anh em nhé :))
btw report not repost...

bạn không có gì không việc gì phải sợ mà lập cả cái topic như thế này :| .. Cây ngay không sợ chết đứng .. miễn sao mình k có .. còn nếu có thì ... tự hiểu rồi :)
Dù sao cũng cám ơn cậu. Nhờ có cậu mình luôn ý thức đc scam là hok nên.. nó sẽ luôn nhắc nhở mình. Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week