SCAM Suýt tí nữa bị scam theo kiểu này.anh em lưu ý cẩn thận nhé.

chickensoup

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình đang rao bán 500 paypal có 1 em vào hỏi mua , đòi teamview xem nguồn.Nick him là : hancangu19
Sau đó nó đòi chuyển tiền qua qua mục service nó chịu fee.mục đích nó là khi chuyển qua mục service thì khó kiện cáo với paypal hơn personal.
Sau đó nó bảo vào mục send điền vào đấy thử 500 ( chuyển theo servic) xem sau khi paypal trừ fee nó có nhận đủ 470 ko ( vì nó còn thiếu 470).
Nó định scam bằng cách ai điền thử vào xem thử paypal có trừ bao nhiêu ko.Xong sơ hở là nó nhấn send luôn đó.
Còn bảo teamview lag.Anh e chú ý kẻo bị scam kiểu này. May mà cảnh giác.Anh e cẩn thận nhé.

Oh tưởng other mới khó kiện cáo chứ............

số lượng lớn thì nên giao dịch qua trung gian ợ. chỉ cho teamview xem nguồn thôi.xong là out ngay :-s

oài, mình nghỉ chơi pp rồi, nhưng giờ mới biết cái này

Vừa chơi mình xong mà minh biết nó =))
thằng này níck MMo là
alsonmea

mong MOD check IP ban 1 loạt đi
cũng tương tư luôn

có thể chọn teamview kiểu chỉ xem ko action gì đc trên máy victim mà

thằng kia dại quá, scam gì k scam lại đi scam pp
nếu nó có nhấn nút send kịp, thì bác thớt có thể mở dispute ngay lập tức, đừng để lâu, thế nào pp cũng sẽ hold và xử win :D
ừa :D , nhưng mà chuyển qua service thì mất công với rườm ra hơn.Nhiều khi paypal còn đòi invoice này nọ :D .

Cũng may mà cảnh giác kịp :D

Chúc mừng bác thớt, may mà ko mất tiền, mấy vụ pp này e ngán lắm rồi. Giờ đc nhiêu rút về bank cho an lành. Cơ mà mình chính chủ còn bị paypal đá văng, chấp nhận scam fake ID để lấy tiền. Nó lại lấy tiền đó, acc đó đi scam 1 loạt người dính nữa. Thật là vãi, những thằng scam sau khi đẻ con sẽ có khối u to như quả cam ngay mặt nhé.

Thằng này clone của phamtruong2012 . Sẽ BAN ngay lập tức

BuyPPVNLimit cũng là nó

Kiểu này phải xin ngay cái info của thằng phamtruong2012 ngay và luôn mới được

Bác nào cứ bảo check mà không control thì check bằng gì nhỉ, chỉ không cho nhận gởi file là được rồi. Chuột bạn nhanh hơn chuột của thằng teamview mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week