SCAM svd (yahoo: lastgame2111) sell coupon lỗi .

Status
Not open for further replies.

holdyou

Junior
Pre-verified
Reactions
177
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào ae, chuyện là vậy. Hôm qua mình có mua của @svd (yahoo: lastgame2111) coupon facebook 50$ với giá 280k/ cp .

Sau khi mình mua có thử 1 cái thì thấy ok nên đã thanh toán hết. Nhưng đến hôm nay là ngày thứ 2 thì tất cả báo lỗi đã dùng rồi.

Có pm @svd thì nhận được câu trả lời gọn lỏn là coupon get ở godady phải dùng ngay??? , trong khi đó khi bán thì ko khuyến cáo. Mình quá thất vọng với câu trả lời này nên post lên đây để admin và ae phân xử.

Mình làm 4 năm trong ngành social marketing rồi, bán ko ít coupon cho ae trên đây. Ko bao giờ vì mấy cái cp này mà đánh đổi uy tín cả. Xin ae 1 câu phân minh.

Đây là bằng chứng:

Bán buôn thì để rule rõ ràng hoặc có những khuyến nghị gì thì phải báo ngay...Thoả thuận mua bán xong giờ bảo thế này thì cũng chịu...Uy tín 1 người bán hàng mà chẳng đáng vài xu thì nên bỏ nghề.

khi bán có hỏi có dùng ngay không ( nói có dùng ngay ) + bảo gửi đi

khi bán cũng nói là hàng godaddy ( cậu bán buôn nên cũng thừa hiểu hàng này rủi ro ra sau )

gửi cậu đó từ chiều qua tới nay bảo hàng dùng rồi bảo đổi ( ôm hàng để out stock bán giá trên trời ) khi gặp rủi ro quay ra bảo mình bảo hành ( trong topic mình không có nói bảo hành cái hàng này )

đơn giản chỉ là vậy ( còn 1 đoạn dưới chiều nay cậu ấy vẫn bảo có hàng không để mua ) nếu có ý định scam thì đã bảo có nhận tiền rồi té

khi bán có hỏi có dùng ngay không ( nói có dùng ngay ) + bảo gửi đi

khi bán cũng nói là hàng godaddy ( cậu bán buôn nên cũng thừa hiểu hàng này rủi ro ra sau )

gửi cậu đó từ chiều qua tới nay bảo hàng dùng rồi bảo đổi ( ôm hàng để out stock bán giá trên trời ) khi gặp rủi ro quay ra bảo mình bảo hành ( trong topic mình không có nói bảo hành cái hàng này )

đơn giản chỉ là vậy ( còn 1 đoạn dưới chiều nay cậu ấy vẫn bảo có hàng không để mua ) nếu có ý định scam thì đã bảo có nhận tiền rồi té

Thứ nhất, b xem lại nhé. Mình nói là test random rồi paid. Chứ ko có bảo dùng ngay. Đoạn trên mình có nói dùng ngay sao hết được.

Thứ 2, hàng goddady là phải dùng ngay? Cái này ko có trong rule nào cả. Trước giờ mình cũng lấy từ đó mà ko phải như vậy. Việc này là bạn nói theo cảm tính nên đừng cho vào lý do. ok?

Việc bạn cân nhắc rồi refund cho mình luôn thì sẽ đỡ mất thời gian cho đôi bên cùng uy tín của b. Không thì cứ ngồi xem ý kiến của ae.

:)

hàng scan, tất cả đều hên xui, giá rẻ thì rủi do cao. Mình nghĩ thớt cũng hiểu rủi do khi mua hàng scan.

• Like
Reactions: svd
vậy cứ để ae phán đi

còn trong topic bán hàng của mình không có nói đến chế độ bảo hành ( nhiều người đặt tiền mua hàng, khi không có hàng còn refund lại + tiền phí ngân hàng cơ )

tóm lại vẫn 1 câu bảo dùng luôn chứ, ok dùng luôn ( gửi 10 cp đầu ) sau 30' chuyển tiền + test, gửi tiếp cp ( cái sau thì chưa có hỏi dùng luôn chưa )

chốt đến trưa nay nt đt mình hỏi mua hàng, + chiều nay hỏi có hàng không ( mình nói không còn hàng )

đặt vào mọi người nếu là scam thì tại sao ko bảo có + nhận tiền rồi té ????

hàng scan, tất cả đều hên xui, giá rẻ thì rủi do cao. Mình nghĩ thớt cũng hiểu rủi do khi mua hàng scan.
Mình không nghĩ vậy, không phải ai cũng biết mà đổ lỗi ham rẻ. Tiền nào cũng là tiền, người nhận tiền phải có trách nhiệm thông báo rủi ro cho người mua (nếu có). Mập mờ đánh lận khác gì "gian thương" :)

vậy cứ để ae phán đi

còn trong topic bán hàng của mình không có nói đến chế độ bảo hành ( nhiều người đặt tiền mua hàng, khi không có hàng còn refund lại + tiền phí ngân hàng cơ )

tóm lại vẫn 1 câu bảo dùng luôn chứ, ok dùng luôn ( gửi 10 cp đầu ) sau 30' chuyển tiền + test, gửi tiếp cp ( cái sau thì chưa có hỏi dùng luôn chưa )

chốt đến trưa nay nt đt mình hỏi mua hàng, + chiều nay hỏi có hàng không ( mình nói không còn hàng )

đặt vào mọi người nếu là scam thì tại sao ko bảo có + nhận tiền rồi té ????
Mình nói là " test random rồi paid" nhé. Từ này khác với " dùng luôn" nhé. Chuyện thuận mua vừa bán, mình đã nói rõ là mình ko thể dùng hết ngay từ đầu rồi.

Mình ko nói b scam nhưng hình như b chưa hiểu vấn đề.

mấy cái này, cứ teamview cho đôi bên không mất lòng :rolleyes::rolleyes::rolleyes: added thì lượm $ thế thôi :D:D:D

còn kẻ mua, nên dùng hết rồi hãy mua tiếp ... ôm hàng làm chi!? :eek::eek::eek:

mấy cái này, cứ teamview cho đôi bên không mất lòng :rolleyes::rolleyes::rolleyes: added thì lượm $ thế thôi :D:D:D

còn kẻ mua, nên dùng hết rồi hãy mua tiếp ... ôm hàng làm chi!? :eek::eek::eek:
Coupon hiện tại ko có nhiều nên cần mua dự trữ ạ

Vậy bán hàng xong là phủi tay là xong ha b? Bây giờ bán cho b 1 cái tủ lạnh secondhand rồi đến ngày thứ 2 nó hỏng. Người bán đổ cho lý do hàng secondhand phai chấp nhận . Vậy b có chấp nhận ko?

Vậy bán hàng xong là phủi tay là xong ha b? Bây giờ bán cho b 1 cái tủ lạnh secondhand rồi đến ngày thứ 2 nó hỏng. Người bán đổ cho lý do hàng secondhand phai chấp nhận . Vậy b có chấp nhận ko?
hàng secondhand là hàng đã qua sử dụng nhưng vẫn là hàng chính chủ, còn hàng scan, nói trắng ra là hàng trôm cắp. quan điểm của mình là vậy thui, còn 2 bạn giải quyết ra sao thì chả liên quan tới mình:D

hàng secondhand là hàng đã qua sử dụng nhưng vẫn là hàng chính chủ, còn hàng scan, nói trắng ra là hàng trôm cắp. quan điểm của mình là vậy thui, còn 2 bạn giải quyết ra sao thì chả liên quan tới mình:D
Giống nhau cả thôi. Bán phải có tý đức tý chứ. Mới hôm thứ 2

https://mmo4me.com/threads/ban-coupon-facebook-va-google-adw.250783/

quan điểm của mình thì đều thể hiện trong topic này, không hề có chỉnh sửa ( rất nhiều người bảo mua sll ) mình đều ưu tiên bán người dùng ngay, cậu này bảo có mối chạy cho khách hàng trung quốc nên cần nhiều, rất ngại dính phốt, nick không có bảo hiểm nhưng làm ăn chưa bị kêu bao giờ, dính quả này đau đầu nhỉ

Giống nhau cả thôi. Bán phải có tý đức tý chứ. Mới hôm thứ 2
khác nhau hoàn toàn chứ cậu. Khi cậu biết là hàng trộm cắp mà cậu vẫn mua thì nghĩa là cậu đã chấp nhận rủi do khi gặp phải. Trừ phi cậu ko biết đó là hàng scan khi mua.

Coupon hiện tại ko có nhiều nên cần mua dự trữ ạ

ồ!!! hoá ra là thế :eek::eek::eek:

đây có 7 cái, nghịch mất 4 cái (add chơi rồi để hết hạn) 1 cái sold còn 2 ... khi cần cứ pm (do hông có đánh dấu cái nào đã dùng nên cần teamview cho chắc) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

khác nhau hoàn toàn chứ cậu. Khi cậu biết là hàng trộm cắp mà cậu vẫn mua thì nghĩa là cậu đã chấp nhận rủi do khi gặp phải. Trừ phi cậu ko biết đó là hàng scan khi mua.
hầu như tất cả coupon hiện tại đều get từ nguồn đó và đều có chế độ bảo hành khi lỗi. B tìm hiểu lại nha. Còn cách get hiện tại ko khác nhau là mấy

https://mmo4me.com/threads/ban-coupon-facebook-va-google-adw.250783/

quan điểm của mình thì đều thể hiện trong topic này, không hề có chỉnh sửa ( rất nhiều người bảo mua sll ) mình đều ưu tiên bán người dùng ngay, cậu này bảo có mối chạy cho khách hàng trung quốc nên cần nhiều, rất ngại dính phốt, nick không có bảo hiểm nhưng làm ăn chưa bị kêu bao giờ, dính quả này đau đầu nhỉ
Mấy cái đó mình đã nói trước với bạn rồi. Mình test random rồi paid thôi, ko dùng hết ngay được. Khi bạn đồng ý bán là bạn đã đồng ý với điều này rồi. B xem lại giúp, mới hôm thứ 2 đã die ko còn con nào. Làm gì có ai buôn bán kiểu vậy mà còn lý lẽ???

mình không tranh cãi với holdyou nữa vì ngoài yahoo đã nói đủ rồi

cái hình mình up lên đủ để ae hiểu + cái topic mình lập ra bán cp ae đều biết nhận xét hết.

còn cái chuyện cậu dùng 1 cái ( đưa 10 test 1 ) rồi ok mua luôn, cái lập trường này để coi ai đứng về cậu, khi mình mua gì mình phải test vài cái chứ test 1 cái rồi chuyển luôn ( phi lý )

ae cứ góp ý coi phải giải quyết sao nhé :)

mình không tranh cãi với holdyou nữa vì ngoài yahoo đã nói đủ rồi

cái hình mình up lên đủ để ae hiểu + cái topic mình lập ra bán cp ae đều biết nhận xét hết.

còn cái chuyện cậu dùng 1 cái ( đưa 10 test 1 ) rồi ok mua luôn, cái lập trường này để coi ai đứng về cậu, khi mình mua gì mình phải test vài cái chứ test 1 cái rồi chuyển luôn ( phi lý )

ae cứ góp ý coi phải giải quyết sao nhé :)
Test 1 cái random trong list là được rồi. Mà chuyện test đó ko phải lý do để biện hộ hàng c lỗi toàn bộ sau 1 ngày. Thời gian này t đang rất cần coupon nên mới paid như vậy để giữ mối. Chứ bình thường thì khác rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week