Ask Thắc mắc về WebRTC IP trên các trình duyệt anti-detect

longlong99

Junior
Reactions
10
MR
0.981
Nó không hiện ip proxy là do tạo profile bị disable cái webrtc đó mà nhĩ, chứ mình thấy hầu hết các anti detect bây giờ đều fake dc ip webrtc theo ip proxy mà. Các anti detect đều có nhiều option cho cái webrtc mà. Ví dụ như cái Genlogin thì chọn mode forward google thì nó hiện ip proxy thôi, gpmlogin cũng có cái tương tự. Không fake dc cái đó thì bán dc cho ai :moca_dog002:
Bên trên mình có nói là mình đã thử các option rồi mà ko được đó thôi, "forward google" cũng chọn mà nó có hiện IP giống IP Proxy đâu.

Gen đây nhé :

Thậm chí Gen còn lởm bị phát hiện IP gốc luôn :))

Chứng tỏ đúng như bạn @muaproxygiare nói, nhiều người ko biết rõ về cái này.

fish2003

Newbie
Reactions
1
MR
5.085
Nó không hiện ip proxy là do tạo profile bị disable cái webrtc đó mà nhĩ, chứ mình thấy hầu hết các anti detect bây giờ đều fake dc ip webrtc theo ip proxy mà. Các anti detect đều có nhiều option cho cái webrtc mà. Ví dụ như cái Genlogin thì chọn mode forward google thì nó hiện ip proxy thôi, gpmlogin cũng có cái tương tự. Không fake dc cái đó thì bán dc cho ai :moca_dog002:
cài đặt mục này ở đâu vạy ban

tu042114

Newbie
Reactions
2
MR
0.156
Thì test sẽ thấy thôi bạn, thử các trình duyệt, thử nhiều profile, xem các thông số khác có thay đổi, khác nhau được không v.v... và mình thấy các thông số khác thì các trình duyệt đều fake đc, trừ mỗi cái WebRTC là khó nhất
nếu vậy thì mình test bên Hidemium cũng hiện đó, mà bro test lại k hiện ta :((

anh2phat

Newbie
Reactions
1
MR
0.140
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Trước còn sài lanh quanh mấy tool khác, bữa thấy bài đăng của ông bạn nào quảng cáo tool sài gologin miễn phí trên diễn đàn này mình có sài thử quá ổn nên sài luôn tới giờ. Anh em nào sài rồi nên ủng hộ bạn ấy gói cafe 500k để bạn ấy phát triển tiếp nhé. Gologin quá uy tín rồi khỏi phân vân nữa.

nếu vậy thì mình test bên Hidemium cũng hiện đó, mà bro test lại k hiện ta :((
Chịu, vì sao thì mình ko biết. Mà dùng thử thấy lỗi lặt vặt.

WebRTC bro dùng site nào check vậy cho mình xin link với
Check nhiều trang bạn, thế cho chắc.

Trước còn sài lanh quanh mấy tool khác, bữa thấy bài đăng của ông bạn nào quảng cáo tool sài gologin miễn phí trên diễn đàn này mình có sài thử quá ổn nên sài luôn tới giờ. Anh em nào sài rồi nên ủng hộ bạn ấy gói cafe 500k để bạn ấy phát triển tiếp nhé. Gologin quá uy tín rồi khỏi phân vân nữa.
Đúng là Gologin là ok nhất

hóng, đang tính mua antidect mà phân vân chưa bít mua hàng nào
Gologin mình thấy ok nhất, dùng ko thấy lỗi nào, nhưng giá chát nhất :)

zipcodevip

Newbie
Reactions
4
MR
0.124
Mình dùng thử vài trình duyệt Anti-detect, cái WebRTC hình như là cái khó nhất, mình dùng proxy và thử thì hiện tại mỗi thằng Gologin là nó hiện WebRTC có IP đúng như proxy của mình, còn lại thử các trình duyệt khác hoặc hiện IP gốc hoặc chỉ là chặn ko hiện IP.
View attachment 270722
Đây là Gologin

View attachment 270723
Còn đây là Genlogin

Mình đã thử các loại tùy chọn trong phần WebRTC nhưng không thấy được như Gologin, ae có để ý cái WebRTC này không ? Và có trình duyệt nào khác làm đc như Gologin không ? (vì mình chưa thử hết tất cả các trình duyệt khác, như GMP ko có free nên cũng ko thử đc)
Fire foxe nó có chức năng tắt web rtc đấy b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,384
176,916
Latest member
cloud148

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week