Ask Swagbucks khóa tài khoản hàng loạt!

nguyenvup

Junior
Reactions
17
MR
0.135
Chat with me via Skype
Mình cũng tìm hiểu qua nó tí rồi, chỉ cần order cái gift đầu qua thì coi như account đó không bị lock nữa, cùng lắm mình order nó sẽ giữ lại bắt mình làm ticket thông báo gì đó cho nó

chắc verphone bạn nói - giờ chắc nó bỏ rồi, giờ nó ghê hơn, acc bị lock trong vòng 1 tuần! gift 1$ chưa về được đã bị nó hành bay account!

có thấy verphone gì đâu bạn ? mình reg vẫn bình thường, có ip reg được ip không nhưng nó lock nhanh lắm!
verphone cậu. mình ăn rút 10$ ok nó cho rút xong nó refund tiếp theo là nó bắt đầu đòi verphone mới cho rút lại. Hoặc ăn 5$ đầu ok paid về, vô acc ăn tiếp 5$ nữa rút ok xong đó đến lúc pay nó refund điểm rút tiếp đòi verphone :D.

Swag có cái nữa là pay rồi có mail báo có code mà không vô ngay lấy 1 2 tiếng sau nó check lại acc thấy gì đó sus luôn. Nên tip ở đây là canh lúc nó pay vô lấy code ngay khi có thể nhé :D

verphone cậu. mình ăn rút 10$ ok nó cho rút xong nó refund tiếp theo là nó bắt đầu đòi verphone mới cho rút lại. Hoặc ăn 5$ đầu ok paid về, vô acc ăn tiếp 5$ nữa rút ok xong đó đến lúc pay nó refund điểm rút tiếp đòi verphone :D.

Swag có cái nữa là pay rồi có mail báo có code mà không vô ngay lấy 1 2 tiếng sau nó check lại acc thấy gì đó sus luôn. Nên tip ở đây là canh lúc nó pay vô lấy code ngay khi có thể nhé :D
sai nha, mình để cả chục tiếng sống vô tư.
còn về vụ không order gift tiếp thì mình chỉ bị hold lại, nghĩa là nó không trả điểm về, cũng không thèm trả gift, nó yêu cầu mình mail cho nó, mà mail cho nó kẻo gì chả không ăn được.

sai nha, mình để cả chục tiếng sống vô tư.
còn về vụ không order gift tiếp thì mình chỉ bị hold lại, nghĩa là nó không trả điểm về, cũng không thèm trả gift, nó yêu cầu mình mail cho nó, mà mail cho nó kẻo gì chả không ăn được.
à bác làm app trên đt à?

jim_my_80

Junior
Reactions
39
MR
0.000

Giờ verphone nó cũng báo sai, mặc dù PIN nó gửi về đúng như thế. đang đau đầu từ khi nó nâng cấp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week