Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Có thể Jean sẽ ko đổi và giữ nguyên đấy :oops:

Chiều hôm nay mới đủ min rút. :confused:

Không thay đổi rule thì em chả dại gì tái 100% nữa :D. Đầu vào nhỏ giọt thì có tái nữa tái thế đến lúc cần rút là tắc ngay :oops:

oh` cứ tái theo quy định rút 150 xu daily thâu cũng còn hơn 9k dự là cũng đc 2 tháng full 3k :oops:

Anh em mấy nay sao rồi?

Gần đủ min rút, nản quá a Jean ơi, chắc tối nay lập đàn phép cầu đổi rule. :oops:

hihi, vui lên nào anh em, cứ nghĩ theo hướng tốt , nếu Jean đen vẫn giữ như củ rồi vài ngày dis site, end project hay đổi sang như vậy mà anh em còn rút ít nhất 1 đến 2 tháng :)

hihi, vui lên nào anh em, cứ nghĩ theo hướng tốt , nếu Jean đen vẫn giữ như củ rồi vài ngày dis site, end project hay đổi sang như vậy mà anh em còn rút ít nhất 1 đến 2 tháng :)

Đa số toàn hồi vốn hết rồi, chủ yếu là lấy lãi 2 và lãi 3 thôi anh :D

Còn em thì mới hồi vốn hôm kia hú hú :(

Đa số toàn hồi vốn hết rồi, chủ yếu là lấy lãi 2 và lãi 3 thôi anh :D

Còn em thì mới hồi vốn hôm kia hú hú :(

Thì anh nói rồi, em mới hồi vốn, thà nó thay đổi, tuy ít hơn nhưng em vẫn còn rút được, đỡ hơn như củ mà ai biết đup75c nó sẽ end gấp vì hết vốn

E chưa hồi vốn, còn vài chục $ nữa, a Jean cho hết tuần này tới t3 là e có thể xong rồi. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week