Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Sặc, limit rồi, còn vài chục $ a Jean đen ơi, call ném tạ bọn PP đi a ơi, có e hậu cần rồi. :oops:

hôm nay quá giờ nhận hàng là thế nào cũng có biến. Chờ tin anh da đen. Chắc sẽ ổn thôi anh. Nguồn Paypal anh ấy kiểm soát rát rao lắm. chờ đợi là hạnh phúc :v

hôm nay quá giờ nhận hàng là thế nào cũng có biến. Chờ tin anh da đen. Chắc sẽ ổn thôi anh. Nguồn Paypal anh ấy kiểm soát rát rao lắm. chờ đợi là hạnh phúc :v
Jean báo hồi thứ 6, thứ 7 có nhận đc 1 nguồn tiền lớn ko rõ nguồn gốc kìa nên pp nó mới limit, gỡ ko đc là tiêu

site này mà ra đê thì giã từ revshare forever :oops:

Ngủ dậy đọc tin này có 1 sự buồn nhẹ :)

Tưởng jean chơi tạ, gồng được cho mình 1:4 :(

đi về nhận tin có biến với PP:D. Chả biết thật hay ko do ko như bên TT3, admin nó up hẳn hình + mail của PP báo limit. :rolleyes:

Còn anh Jean chả up gì nên cứ tạm tin đã nhưng với TOS như thế thì anh Jean khó mà thua. :).

P/s: Buồn quá, giấc mơ 1:2,5 của em :oops:

đi về nhận tin có biến với PP:D. Chả biết thật hay ko do ko như bên TT3, admin nó up hẳn hình + mail của PP báo limit. :rolleyes:

Còn anh Jean chả up gì nên cứ tạm tin đã nhưng với TOS như thế thì anh Jean khó mà thua. :).

P/s: Buồn quá, giấc mơ 1:2,5 của em :oops:

PP có 1 thượng phương bảo kiếm mà có thể trảm dù có hay không lí do rõ ràng: Đó chính là highrisk :)

Đang ở quê vợ nghe tin hết cmn vui, hóng hết 24h xem thế nào. :oops:

Last edited:
Jean báo hồi thứ 6, thứ 7 có nhận đc 1 nguồn tiền lớn ko rõ nguồn gốc kìa nên pp nó mới limit, gỡ ko đc là tiêu

Không phải nguồn tiền lớn ko rõ nhé :D
Mà lần nhận được 1 đống unauthorized claim. PP claim ấy :rolleyes:. Chắc mấy bác thấy giảm lãi nghĩ site sắp ra đê nên mở claim đòi vốn. Hoặc anh Jean tự chém ra để hạ cánh an toàn. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week