Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Vừa đọc lại cái điều khoản khi mua ads, thằng ad bảo tiền này là tiền mình mua cash link quảng cáo và lãi trả chỉ là bonus thêm do đó nó sẽ ko refund tiền trong bất cứ trường hợp nào, nó kêu vui lòng đồng ý với điều khoản no rèfund, thế là nếu nó cam mình cũng ko kiện paypal dc ah vì mình đã đồng ý điều khoản rồi :oops:

Vừa đọc lại cái điều khoản khi mua ads, thằng ad bảo tiền này là tiền mình mua cash link quảng cáo và lãi trả chỉ là bonus thêm do đó nó sẽ ko refund tiền trong bất cứ trường hợp nào, nó kêu vui lòng đồng ý với điều khoản no rèfund, thế là nếu nó cam mình cũng ko kiện paypal dc ah vì mình đã đồng ý điều khoản rồi :oops:

Nó để phòng ngừa thôi, một khi nó scam, đồng loạt open case thì nó chạy đằng trời, với lại lúc đó site nó off bà rồi, lấy đâu show cái rule đó ra? :)

Thằng nào faq cũng có câu này hết nhé.:D refund nó khác với dispute. Tức là sau khi bác đã dep vào mà lại ko muốn mua ads nữa mà muốn rút lại là ko được.

Lúc mà dispute nó vì nó cam thì cũng chỉ dùng lý do website down, không chịu pay, không support,...
:D Hai cái hoàn toàn khác nhau. Trừ khi bác dep vào rồi cứ để nó ở cash balance, không mua ads thì lúc cam mới ko đòi được :rolleyes: Nói chung một khi đã mua dịch vụ của nó thì mình có quyền dispute khi mà dịch vụ của nó gặp vấn đề hay không được như quảng cáo.

Site nào lúc đăng ký, add funds, mua adpacks cũng đều có yêu cầu bắt thành viên phải chấp nhận điều khoản của nó mà bạn!

Hxhx site này min đầu tư nhiêu mà nghe nói toàn đại gia mới chơi dc :(

Dân nghèo lót tổ ong hóng :(

Min 50$ nhưng rất nhiều loại phí nên chơi ít không được bao nhiêu :D.

Đầu tiên phải mua membership 25$/tháng (bắt buộc). Sau đó phí DEP là 5%. Phí rút là 2%. Tỉ lệ tái đầu tư là 50/50. Pack 25$ ==> 30$. :p. Ah nhớ còn phí PP nữa nhé :))

Nên đầu tư mà dưới 300$ chắc không ăn được bao nhiêu đâu. :p Không phải site cho thường dân áo vải :oops:

mới add fund thêm 950$ nhưng ko thấy gì cả có ai bị như em hok và có ai help mì ko nhỉ :oops:.

mới add fund thêm 950$ nhưng ko thấy gì cả có ai bị như em hok và có ai help mì ko nhỉ :oops:.
paypal ít gd. tự nhiên có gd lớn nên paypal nó hold để review đó chắc tầm 5 - 6 tiếng nữa mới ok. Hôm trước tau cũng thế, còn hôm nay thì fund toàn gặp lỗi We're sorry, but we can't.... :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week