Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Hello Everyone,

Happy Wednesday!

This is a very important update!

Make sure you guys withdraw your earning using
the same payment processors you've used to
funded your account.

Same Email Address Or Username.

And make sure the name in your TrafficNcash
account match the name associate with your
payment processors. If not your withdraw
will be cancel.

Thanks
Jean: Admin

Không ngoại lệ với account limit không thể nhận ah?

Không ngoại lệ với account limit không thể nhận ah?

Câu trả lời của Admin là có thể rút được với điều kiện thông tin Paypal mới trùng khớp thông tin với TNC.

Yes you can just make sure your information are match with your TrafficNcash account.

Nghĩa là chỉ cần acc mới trùng name là được đúng không , còn email pp khác cũng được?

Cho mình hỏi commission của TNC là 10% đúng ko? sao upline của mình chỉ nhận được 9% nhỉ?

Các bác cho hỏi ví dụ 1 ngày mình lãi ra được 30$ chẳng hạn. Thì 15$ sẽ vào tài khoản để rút và 15$ sẽ phải tái đầu tư. Nhưng nếu mình ko muốn rút thì có thể gộp vào để mua đc 1 adpack 25$ không?

Các bác cho hỏi ví dụ 1 ngày mình lãi ra được 30$ chẳng hạn. Thì 15$ sẽ vào tài khoản để rút và 15$ sẽ phải tái đầu tư. Nhưng nếu mình ko muốn rút thì có thể gộp vào để mua đc 1 adpack 25$ không?
đc nhé bạn, đc thế nó càng thích :D
lúc bạn mua có opinion " use Re-purchase fist " đó bạn xài hết Re nó sẽ tự lấy Main ;)

Lúc tái đầu tư nhớ tích chọn " Use Re-purchase Fist " nếu không là nó lấy tiền trong Cash Balance đấy bạn nhé!

MUA 3.png

500$ thì tái liên tục 100% tầm 1 tháng thì còn có lãi.

Tái liên tục 100% thì em cũng định thế.:D Ít nhất cũng phải hơn 1 chu kì của TNC lá tái hết rồi sau đó sẽ bắt đầu rút dần.

Nhưng ý em hỏi tầm 500 600$ có đủ chơi TNC không.:oops: hay cứ phải 1k 2k.
Hay nên cho vào site nào bình dân hơn như VPT.

wow mình đầu tư tầm ấy mà chưa j đã rút lại r
có j bác 6 check ib rcb giúp e đc k ;)

Rút lại rồi dep vào thèn admin nó táng cho fee dep chua lắm

do e lần đầu nên hơi hãi xíu
mà bác đoán vòng đời e nó là bn thế :p:p:p

Invest mà sao đoán được, nói chung với việc fee dep cao, re pur thì có vẻ nó sẽ sống từ 3 vòng trở lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,484
173,660
Latest member
msi2462024

Most viewed of week

Most discussed of week