Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
TrafficNcash (CAP) - Tại sao được các nhà đầu tư lớn và có kinh nghiệm trên thế giới đánh giá rất cao TNC vào thời điểm loạn Revshare mới ra trong tháng 10?
==========================================
Theo đánh giá khác quan của mình thì TNC đang có những ưu điểm sau đây: (Đánh giá chỉ mang tính chất tham khảo, còn tham gia đầu tư hay không là quyền từ các bạn nhé! )

1. TNC được quản lý bởi một Admin rất kinh nghiệm trong lĩnh vực Revshare, có lý lịch UY TÍN và là cha đẻ của trường phái Revshare sử dụng PayPal làm cổng đầu tư chính. Dự án gây tiếng vang mà Admin này từng quản lý là ClickAdPays (CAP) - tồn tại được khoảng 10 tháng, đã thanh toán ~ 1.200.000$ chỉ qua 3 cổng PayPal, Payza, Solid Trust Pay, trước khi tuyên bố phá sản với một cử chỉ rất Fairplay là Refund lại tiền cho thành viên của CAP.
-------------------------------------------------------
2. PayPal của Admin là PayPal Business USA và đã tồn tài được 9 năm (Không có Admin làm được điều này).
3. Ngay từ ngày ra mắt tới giờ TNC hoạt động phải nói là HOÀN HẢO. TCN được thiết kế rất hài hòa và dễ quản lý cho thành viên. Admin rất chịu khó đầu tư về mảng bảo mật cho TNC (Có Sitelock, có Comodo RSA verified theo tên công ty của TNC có đăng ký kinh doanh tại UK).
4. Rules của TNC cực kỳ chặt chẽ, đặt biệt là về việc thặt chặt đầu vào của Paypal, như việc tên của thành viên trong TNC và Paypal phải trùng khớp, việc này nhằm hạn chế các tài khoản Clone tự Ref cho nhau. Hơn thế nữa TNC chọn lọc ra được các nhà đầu tư có vốn và có Ý THỨC tốt. Không có cơ hội cho các thành viên thích là mở Dispute như nhiều site khác. Đây là một điểm quan trọng nhằm hạn chế các tác động của thành viên dẫn tới làm phá sản TNC ngoài ý muốn như các site Revshare sử dụng PayPal khác đã gặp phải.
5. Hạn mức thanh toán của 1 thành viên trên 1 ngày là 350$. Điều này sẽ giúp các nhà đầu tư lớn không bị ngâm vốn. Có lẽ đây là mức rút tiền / 1 ngày thuộc loại cao nhất trong các site Revshare sử dung Paypal.
6. Tỷ lệ tái đầu tư 50/50 + Mức lãi tiêu chuẩn là 4-5%/ 1 ngày + việc thu Fee thành viên hàng tháng sẽ giúp TNC chọn lọc được các nhà đầu tư có vốn. Điểm này giúp TNC luôn có mộn nguồn vốn đủ để cân đối và duy trì quá trình hoạt động có thể lên tới 6 tháng hoặc hơn.
7. Thêm một điểm nữa là TNC được đánh giá rất cao của các nhà đầu tư khó tính và có kinh nghiệm tham gia đầu tư Revshare đến từ nhiều nước như Nga, Ấn, Ả Rập, Tây Ban Nha và cả USA nữa.
Bác sáu có tính được roi chính xác khi tái nạm liên tục trong 1 vòng ko nhỉ. Nay em ngồi tính mà thấy nó hơi lộn xộn thế nào ấy. Có lẽ nâng ROI đc lên 150% là max nhỉ.

Bác sáu có tính được roi chính xác khi tái nạm liên tục trong 1 vòng ko nhỉ. Nay em ngồi tính mà thấy nó hơi lộn xộn thế nào ấy. Có lẽ nâng ROI đc lên 150% là max nhỉ.

ko tính đc đâu :D nên đừng có cố :D

Roi là lợi nhuận hả bác !
chắc nhờ bạn giỏi exel nó tính cho là ra ngay :D

rảnh rỗi ngồi tính luôn :D

và kết quả là :

nếu invest 1k$ = 40 pack sau 26 ngày tái chín 100% >>> 127 pack (sang ngày 27 thì còn 87 pack) >>> Tổng $$$ = 1616.7$ và dư 22.6$

Tổng kết roi tầm 160% + 25$ đê up member tháng típ theo

Bạn tái 100% 1 vòng mất 26 ngày. Đến ngày thứ 27 bắt đầu rút 50%, tái 50% thì sẽ về gốc sau 48 ngày. Sau 2 tháng ROI là 136%. Sau 3 tháng ROI bằng 180%. Và được 200% sau 5 tháng trong trường hợp site còn tồn tại :)
Đấy là chưa tính đến 5% phí dep và 25 usd mỗi tháng

Bạn tái 100% 1 vòng mất 26 ngày. Đến ngày thứ 27 bắt đầu rút 50%, tái 50% thì sẽ về gốc sau 48 ngày. Sau 2 tháng ROI là 136%. Sau 3 tháng ROI bằng 180%. Và được 200% sau 5 tháng trong trường hợp site còn tồn tại :)
Đấy là chưa tính đến 5% phí dep và 25 usd mỗi tháng
ấy là tính 4.6% nha, còn tuần sau k bik có đổi % gi k :p

rảnh rỗi ngồi tính luôn :D

và kết quả là :

nếu invest 1k$ = 40 pack sau 26 ngày tái chín 100% >>> 127 pack (sang ngày 27 thì còn 87 pack) >>> Tổng $$$ = 1616.7$ và dư 22.6$

Tổng kết roi tầm 160% + 25$ đê up member tháng típ theo

:D thật ra cái này lấy giấy bút ra tính là có thể có kết quả tương đối. Chứ không phải là chính xác 100%.

:D thật ra cái này lấy giấy bút ra tính là có thể có kết quả tương đối. Chứ không phải là chính xác 100%.

nhưng có thể xem là kết quả gần chính xác nhất :D

Tính giùm mình nếu dep khoảng 2k nếu ko tái thì sau 26 ngày được bao nhiêu ạ =.=

sau 26 ngày sẽ được 2k4 (cứ 120% mà nhân lên). nhưng 1k2 vào cash balance, 1k2 vào repurchase balance.
Hở vậy sau 26 ngày nếu ko tái thì chỉ được 1k2 thôi hả bạn @@

Hở vậy sau 26 ngày nếu ko tái thì chỉ được 1k2 thôi hả bạn @@

được 2k4 nhưng ko rút được hết do có luật repurchase là 50/50. Bác phải dùng 1k2 đó để tái dần và rút. Nó ko để luật này thì các bác cứ đáp vào 1 vòng rồi chạy mât thì site làm sao ổn định được.

Vậy nếu tái liên tục trong 26 ngày đó thì sau 26 ngày vẫn được 2k4 phải ko bạn ?

Vậy nếu tái liên tục trong 26 ngày đó thì sau 26 ngày vẫn được 2k4 phải ko bạn ?

Tái liên tục thì ROI thu lại sẽ tăng lên,
Có vẻ bác chưa hiểu gì về kiểu RSV này.
Bác cần phân biệt rõ số tiền thu được và số tiền rút được. Số tiền thu được thì nếu ko tái sẽ là 120%. Nếu tái thì sẽ thu được nhiều hơn.

Số tiền rút được là số tiền nằm trong cash balance, Số tiền bắt buộc phải tái nằm trong repurchase balance. Bác tái càng lâu thì lãi càng nhiều nhưng sẽ mất thời gian để các ad pack hết hạn và thu lại được toàn bộ vốn vào cash balance để rút ra. Gọi chung với luật 50/50. Bác nhanh nhất chỉ có thể hồi vốn trong tầm 40 ngày.
Bác nên tìm hiểu thêm về revshare, repurchase rule,... đi. Bac ko có tí khái niệm gì về nó cũng rất khó cho em giải thích

P/s: Trước khi đầu tư chỗ nào ít nhất hãy hiểu cơ chế nó vận hành đi đã. Đừng cứ thấy lợi nhuận rồi đâm đầu vất tiền vào đấy rồi sau lại hỏi tại sao lại lỗ

Tính giùm mình nếu dep khoảng 2k nếu ko tái thì sau 26 ngày được bao nhiêu ạ =.=

Với 2k$ bạn mua đợc 80 Adpacks - Bạn thử hình dung như sau nhé!

Trung bình 1 ngày 5% của 80 Adpacks (100$) thì có 2.5% (50$) rút ra được còn 2.5% (50$) bắt buộc tái đầu tư - mua tiếp 2 adpacks. Ngày tiếp theo bạn sẽ nhận được lãi 5% của 82 Adpacks...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week