Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Có phải HYIP đâu mà muốn nhanh. Một khi đã vất tiền vào rsv thì cứ xác định là ít nhất hơn tháng mới thu hồi vốn. :rolleyes:. Site nào giờ cũng thế cả thôi. TNC là an toàn nhất rồi.

Bác muốn nhanh nên qua box HYIP thì 1 ngày có mà 1 giờ cũng có
Đâu, TNC dù vất vào + tái trong 1 tháng vẫn chưa lấy vốn đủ, ít nhất là 2 trở lên :v

Đâu, TNC dù vất vào + tái trong 1 tháng vẫn chưa lấy vốn đủ, ít nhất là 2 trở lên :v

Em nói là "ít nhất". Bác có hiểu không. Nếu site nào không yêu cầu tái đầu tư hoặc tái đầu tư ít hơn 50% thì mới được cái "ít nhất" đấy. (cái "ít nhất" của em là ám chỉ revshare nói chung. Còn mỗi site mỗi khác chứ)
Còn 2 tháng lấy lại vốn là quá bình thường trong revshare.

qua HQ nà chơi 1 tháng hoàn vốn :D

Em nói là "ít nhất". Bác có hiểu không. Nếu site nào không yêu cầu tái đầu tư hoặc tái đầu tư ít hơn 50% thì mới được cái "ít nhất" đấy.
Còn 2 tháng lấy lại vốn là quá bình thường trong revshare.
Bác ghi rõ ràng 'Một khi đã vất tiền vào rsv thì cứ xác định là ít nhất hơn tháng mới thu hồi vốn'

Bác ghi rõ ràng 'Một khi đã vất tiền vào rsv thì cứ xác định là ít nhất hơn tháng mới thu hồi vốn'

Em nói revshare nói chung chứ có nói cụ thể TNC đâu. Mỗi site mỗi chính sách thì thời gian phải khác nhau.

Ví dụ như site TAP, với ban đầu là chính sách 0% repurchase (không bắt buộc tái) nếu tham gia từ đầu thì hơn tháng là hồi vốn. tuy giờ do gặp lỗi nhiều nên bị chậm quá trình.

TNC 50/50 repurchase thì làm sao đòi hỏi trong vòng 30 ngày thu lại được vốn, Theo em tính toán nếu tái full vòng đầu rồi bắt đầu rút thì trong tầm 50-60 ngày sẽ hồi vốn. Còn nếu tái lâu hơn thì sẽ lâu thu hồi hơn nhưng lãi tổng sẽ cao hơn

Thì ý e chỉ đang phân tích câu đó của bác thui mà :v

Nhưng câu nói của em có gì sai đâu mà bác phải phân tích :D. Nó là thực tế về các site revshare mà, bác có 2k nhàn rỗi (tiền nhàn rỗi nhé) thì ngại gì ko đập TNC. sau hơn hai tháng sẽ thu lại tương đối. Em còn ko có nhiều tiền vốn đến thế

Nhưng câu nói của em có gì sai đâu mà bác phải phân tích :D. Nó là thực tế về các site revshare mà, bác có 2k nhàn rỗi (tiền nhàn rỗi nhé) thì ngại gì ko đập TNC. sau hơn hai tháng sẽ thu lại tương đối. Em còn ko có nhiều tiền vốn đến thế
Vừa dính bên check kha khá nên vẫn đang kiếm site ổn định gỡ lại bác ợ :'(

Vừa dính bên check kha khá nên vẫn đang kiếm site ổn định gỡ lại bác ợ :'(

Nếu bác biết nguyên nhân bên Chek gặp vấn đề cũng như VPT và DAP là do dispute từ các nhà đầu tư nhỏ gây nên thì bác càng nên chọn TNC vì TNC phí rất cao, ad pack đến 25$ nên các nhà đầu tư nhỏ không đủ sức chơi ở TNC đâu.:D

Em chỉ khuyên thế thôi. Còn chơi site nào thì tuỳ bác.:D

Nếu bác biết nguyên nhân bên Chek gặp vấn đề cũng như VPT và DAP là do dispute từ các nhà đầu tư nhỏ gây nên thì bác càng nên chọn TNC vì TNC phí rất cao, ad pack đến 25$ nên các nhà đầu tư nhỏ không đủ sức chơi ở TNC đâu.:D

Em chỉ khuyên thế thôi. Còn chơi site nào thì tuỳ bác.:D
Sắp xếp xem thế nào, vẫn đang đợi bác 6 dis Chek để lấy lại vốn :))

Site nào mới ra chẳng đc mấy bác ĐÁNH GIÁ là TỐT NHẤT HIỆN TẠI:D
Đến khi nó scam thì bảo tại bị men dispute này lọ.
Tất nhiên nó là một phần, nhưng e nghĩ chỉ là một phần rất nhỏ thôi:rolleyes:

TNC đang có trương trình Rotator! có thánh nào biết là gì không ạ
Thank you for your interest in the TNC Assistant Program.

You are formally invited to join the Rotator!

What to do Next:
1 - Each Rotator Position is now $5 Per Month. You may have up to FOUR (4) Rotator Spots. Four Spots is $20.

2 - Complete your Payment to PAYPAL: [email protected] ($5 Per Position per Month - up to 180 Spots Available TOTAL Per Month)

3 - We already have your TNC Affiliate Link, Simply Reply to this Email with your Paypal Transaction ID.

4 - After we receive payment confirmation, you will receive a Screenshot of YOUR LINK Added to the Rotator in 2 Hours Or Less!

5 - Thats it! You have done it! WELCOME AND CONGRATULATIONS!

Sincerely,
Creator - Michael Stone (Find me on FB - CLICK HERE! PM ME!

Last edited by a moderator:
TNC đang có trương trình Rotator! có thánh nào biết là gì không ạ
Thank you for your interest in the TNC Assistant Program.

You are formally invited to join the Rotator!

What to do Next:
1 - Each Rotator Position is now $5 Per Month. You may have up to FOUR (4) Rotator Spots. Four Spots is $20.

2 - Complete your Payment to PAYPAL: [email protected] ($5 Per Position per Month - up to 180 Spots Available TOTAL Per Month)

3 - We already have your TNC Affiliate Link, Simply Reply to this Email with your Paypal Transaction ID.

4 - After we receive payment confirmation, you will receive a Screenshot of YOUR LINK Added to the Rotator in 2 Hours Or Less!

5 - Thats it! You have done it! WELCOME AND CONGRATULATIONS!

Sincerely,
Creator - Michael Stone (Find me on FB - CLICK HERE! PM ME!

Vụ này là do 1 thằng Promoter cho TNC làm để hỗ trợ TNC.

Tính chuẩn không đấy ông?

Với khả năng bấm máy tính của em thì em nghĩ nó chuẩn.
Trong 1h vừa rồi. nhận được 0.0402$ cho 1 pack 25.:D

Vừa thêm 30 phút trôi qua và cái share mới mua được cộng thêm 0.0201$.
Vậy là lãi ngày giờ chính thức là 3.8592%

Last edited:
vậy là sắp RIP rồi sao :oops:. Cứ sau 1 tuần nó giảm 1 lần thì còn ai chơi nữa :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week