Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Mình mới chơi cái ni cho mình hỏi RCB là cái chi, đã add FB đồng hương. Mine: https://www.facebook.com/hungnv85
rcb là viết tắt từ referral commission back, cậu đầu tư vào site dưới link 1 người, họ nhận dc hoa hồng từ site và trả lại cho bạn 1 ít.

Mình mới chơi cái ni cho mình hỏi RCB là cái chi, đã add FB đồng hương. Mine: https://www.facebook.com/hungnv85
Đồng hương :D

rcb là viết tắt từ referral commission back, cậu đầu tư vào site dưới link 1 người, họ nhận dc hoa hồng từ site và trả lại cho bạn 1 ít.

Thanks em nhé!

Hóng xem sao :).

Còn 1 tuần nữa cho anh em cùng hóng !

Đánh dấu chờ gỡ limit PP :D

Mình có gắn link FB của Admin rồi đó !
Mềnh cũng đang hóng anh đen này, có thấy bạn 6 comment trên FB của Admin mà.

Mình đọc thấy phí rút tiền 2%, vậy còn lúc nạp tiền có tính phí ko nhỉ (ko thấy nói chắc ko có, có thì nhìu loại phí quá rồi, phí upgrade, phí rút tiền...).
Bổ sung thêm: - 1 lần chỉ được mua tối đa 40 ad pack
- 1 thành viên chỉ được sở hữu tối đa 1600 AP.
(1.600*25$=40K$ ===> mềnh tạm yên tâm chắc mềnh ko mua quá giới hạn đâu lol :D, mấy nhà đầu tư lớn mới phải suy nghĩ )

Mềnh cũng đang hóng anh đen này, có thấy bạn 6 comment trên FB của Admin mà.

Mình đọc thấy phí rút tiền 2%, vậy còn lúc nạp tiền có tính phí ko nhỉ (ko thấy nói chắc ko có, có thì nhìu loại phí quá rồi, phí upgrade, phí rút tiền...).
Bổ sung thêm: - 1 lần chỉ được mua tối đa 40 ad pack
- 1 thành viên chỉ được sở hữu tối đa 1600 AP.
(1.600*25$=40K$ ===> mềnh tạm yên tâm chắc mềnh ko mua quá giới hạn đâu lol :D, mấy nhà đầu tư lớn mới phải suy nghĩ )

Cá nhân mình rất thích những anh chàng cao to đen hôi :D

Còn ClickAdPays hồi trước bây giờ ra sao rồi a?
Die rồi à?

Đúng là anh chàng Da đen quá dữ :D

Clickadpays Sống được bao lâu thì băng hà thế bác?

Khoảng 11 tháng mới băng hà, nhưng hồi đó admin còn non kinh nghiệm, còn lần này sẽ khác hoàn toàn.

Đã ref ^^

Thanks bạn nhé!

cái này chưa thấy thông báo trả lãi ?% 1 ngày nhỉ. commission cũng bị chia làm 2 luôn.

Lãi sẽ phụ thuộc vào tổng số Adpacks mà các bạn đang có, dự là càng nhiều adpacks lãi càng cao!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week