Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Em đang ở round thứ 2. Cũng đang tái 100% nên số pack tăng lên khá nhanh. Em chưa thấy nó nguy hiểm ở đâu. Vì với chính sách mới của jean thì nó sẽ lôi kéo được khối lượng người ko nhỏ. Vì nó vừa mở cửa hạ fee member, lại thêm ko ràng buộc tái 50% và quan trọng nữa là khi mà thời điểm cuối năm những site dạng revshare chết nhanh thì người chơi muốn ổn định và lâu dài sẽ đổ qua TNC. Ít nhất nó sẽ chạy được từ 3-4 round nữa cơ.

Em cũng có rút nhưng chỉ rút 20% và tái 80% trong 1 tuần. Chứ không rút nhiều. Vì từ giờ tới 3-4 round nữa thì ít sẽ không những lấy vốn mà còn đạt tiêu chuẩn 350$/day :D

Bác làm em phải suy xét lại có nên đập thêm và tái ko =)) :D. Thôi giờ ngủ đã :rolleyes:. Có gì tỉnh dậy tính tiếp :D

cũng chả có gì gọi là nguy hiểm vì mấy site hyip mà roi tầm này vẫn sống dai vô cùng :rolleyes:

Nó ko re pur nữa thì chắc 3,4 ngày nữa rút đc thêm đợt nữa là hồi vốn, lúc đó tái nạm gì mới tính tiếp :D

Cho mình hỏi chút thấy nó ghi free member mua tối đa 10 ads. Tức là nếu mình mua dưới 10 ads thì k cần upgrade thành viên ạ

Cho mình hỏi chút thấy nó ghi free member mua tối đa 10 ads. Tức là nếu mình mua dưới 10 ads thì k cần upgrade thành viên ạ
yup tổng số pack nếu dưới 10 thì ko cần

100% là được :D. Chỉ là bác giống em ah, Định dep thêm làm vòng nữa :rolleyes:. Đang phân vân quá, có site Eden mới ra cũng PP 9 năm :oops:
site đang hoạt động cảm thấy ổn thì lên ở 1 rừng thôi :D
chứ cứ bảo bỏ trứng nhiều giỏ tới lúc toàn giỏ ung thì 1 giỏ xịn cũng không bù lại được

site đang hoạt động cảm thấy ổn thì lên ở 1 rừng thôi :D
chứ cứ bảo bỏ trứng nhiều giỏ tới lúc toàn giỏ ung thì 1 giỏ xịn cũng không bù lại được

Không biết có ổn thật ko vì hành động bỏ repurchase là hoàn toàn ngược lại so với mọi hành động thông thường:D. Thường người ta phải thiết lập repurchase đẻ site sống lâu hơn:rolleyes:. Nên em cũng đang phân vân có nên đập tiếp TNC ko. Hay đơn giản là ăn chắc mặc bền thì 1 tháng nữa là có thể rút hết cả vốn lẫn lời với tốc độ 1$/ngày thế này :) vì đã mất công đập lại thì phải đập 1-2k vào. Chỉ sợ vài tuần nữa nó lại đổi rule thì nguy khốn =)).

Không biết có ổn thật ko vì hành động bỏ repurchase là hoàn toàn ngược lại so với mọi hành động thông thường:D. Thường người ta phải thiết lập repurchase đẻ site sống lâu hơn:rolleyes:. Nên em cũng đang phân vân có nên đập tiếp TNC ko. Hay đơn giản là ăn chắc mặc bền thì 1 tháng nữa là có thể rút hết cả vốn lẫn lời với tốc độ 1$/ngày thế này :) vì đã mất công đập lại thì phải đập 1-2k vào. Chỉ sợ vài tuần nữa nó lại đổi rule thì nguy khốn =)).
tùy vào suy nghĩ thôi cậu, ăn cahức mặc bền thì nên làm vậy, nhưng mình thì lại nghĩ thời gian này đập sớm là hay, thời điểm này TNC tăng mem ổn và mấy anh dâu tây còn đang tái chín với nạm nhiều, đập vào và tái 20%, giữa chừng có thể admin sẽ lại thay đổi rule để phù hợp nhưng không sao :D
với cả đã đáp rồi thì tin tưởng thôi :D

rule sẽ còn đổi trong tương lai nên nếu ...........ko như mong muốn thì anh jean da đen sẽ update rule mới :D

tùy vào suy nghĩ thôi cậu, ăn cahức mặc bền thì nên làm vậy, nhưng mình thì lại nghĩ thời gian này đập sớm là hay, thời điểm này TNC tăng mem ổn và mấy anh dâu tây còn đang tái chín với nạm nhiều, đập vào và tái 20%, giữa chừng có thể admin sẽ lại thay đổi rule để phù hợp nhưng không sao :D
với cả đã đáp rồi thì tin tưởng thôi :D

chúc bác thành công. Em sẽ theo bên Eden thôi :rolleyes:. Không nên tắm 2 lần trên 1 dòng sông. :D

TNC&JGD Marketing Group sent you $340.00 USD

rule sẽ còn đổi trong tương lai nên nếu ...........ko như mong muốn thì anh jean da đen sẽ update rule mới :D

H anh có update gì cũng được, đã rút đủ vốn , giờ tái nạm gàu lấy lãi và rút :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week