Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Hy vọng Jean kiếm 30% từ dự án này, thì dự án sau mới ngon lành hơn

Sự trì trệ của MPA đang vô hình chung giúp TNC.

Hy vọng anh ấy biết cách chèo lái tốt

Kiểu thiên thời địa lời nhân hoà :rolleyes:. Khi TNC xuất hiện rvs ra đê 1 loạt. thế là em nó nổi lên như 1 địa chỉ uy tín. Bây giờ cộng hưởng thêm sự trì trệ của MPA làm nó càng phát triển mạnh. Hi vọng anh Jean đen sẽ chèo lài em nó sẽ chạy được 6 tháng nữa. Em hứa sẽ chỉ build acc 3 tháng nữa thôi =)).

có nên đú thêm 2 tháng nữa ko nhỉ

Hôm nay mà anh MPA không gỡ được PP như lời hứa thì dự là sắp tứi TNC còn hứng 1 loạt mưa Members mới.

Target :
1:1
1:2
1:3
1:4
....
Em mà 1:4 thì đồng nghĩa sẽ có 300% money của những thèn khác lose.
Nói sơ vậy em hiểu để em biết rút ra thế nào là hợp lý

thâu em duy trì an toàn vại

thâu em duy trì an toàn vại

Cũng không cần phải quá cầu toàn, người ta hay nói có gan làm giàu, nhưng gan ở đây là tính toán được cái hợp lý, còn ở có nhiều đứa cũng có gan đó, nhưng có gan bán nhà :)

Cũng không cần phải quá cầu toàn, người ta hay nói có gan làm giàu, nhưng gan ở đây là tính toán được cái hợp lý, còn ở có nhiều đứa cũng có gan đó, nhưng có gan bán nhà :)

Em ko có gan bán nhà nên chốt lãi rồi. Giờ đang build lại từ sô pack nhỏ lẻ nên tốc độ build chậm quá :D. Ít nhất phải 2-3 tháng nữa mới rút được:D

Em ko có gan bán nhà nên chốt lãi rồi. Giờ đang build lại từ sô pack nhỏ lẻ nên tốc độ build chậm quá :D. Ít nhất phải 2-3 tháng nữa mới rút được:D

Anh cũng nhát gan, 1:2 rồi nên h rút lai rai tuần vài trăm caphe
@locthiennguyen <-- trùm build
@SealTemSix <-- trùm giàu
:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680