Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
Dự là sau này các site dẹp luôn PP, site ko muốn scam nhưng PP nó bắt phải scam hí hí. :D

Paypal thắt chặt thật. Nếu muốn tồn tại với Paypal thì việc kinh doanh phải hợp pháp giấy giờ đàng hoàn. Còn ngược lại thì sớm muộn gì cũng tan rã. Ý em là chia tay sớm bớt đau khổ :v

Và đang ở trong khách sạn 7* ko đủ tiền trả nên ôm $ trong PP. :D

Admin đang ở Dubai ?

riêng em vì khả năng 2 sẽ cao hơn vì nếu ôm toàn bộ đống $$$ trong PP thì cũng vi vu cả đời rầu

hix support nó không cho chuyển tài khoản paypal kahcs rú các bác ạ, mà h paypal no cho phát vĩnh viễn không kháng cáo không giải thích lý do luôn thì em phải lam sao bây giờ nhỉ???

ủa sao anh @amzcoin đổi đc kìa

Muốn đổi acc pp phải đáp ứng add 2 điều:
1. Phài screenshot acc là mình nhận tiền TNC và bi limit vĩnh viễn, nếu admin chấp nhận thì step 2
2. Deposit vào site bằng acc pp mới trùng name, sau đó vào edit acc pp trong TNC

Qua h đau đầu quá, chắc bị cảm roài :(

Con số mà anh biết được tương đối là khoảng 30 triệu USD đang nằm trong PP của TMS.

Mục đích admin cuối cùng cũng là vậy mà, nhưng 30M thì hơi ít so với công nó bỏ ra, biết đến hyip khoảng 2007 2008 thì sẽ biết cái thèn khũng nhất thời đó nó ôm bao nhiêu egold :)

Muốn đổi acc pp phải đáp ứng add 2 điều:
1. Phài screenshot acc là mình nhận tiền TNC và bi limit vĩnh viễn, nếu admin chấp nhận thì step 2
2. Deposit vào site bằng acc pp mới trùng name, sau đó vào edit acc pp trong TNC

Qua h đau đầu quá, chắc bị cảm roài :(

Thank anh for share.

Thuốc thang vào anh ơi, hay chơi theo kiểu của em, cứ có dấu hiệu cảm là lại đi nhậu thế là về khỏi luôn.

@LAMANHNGOC nhận hàng em nhé!

Thank anh for share.

Thuốc thang vào anh ơi, hay chơi theo kiểu của em, cứ có dấu hiệu cảm là lại đi nhậu thế là về khỏi luôn.

@LAMANHNGOC nhận hàng em nhé!

Cũng vì nhậu nhiều mà ít ngủ nên anh mới hay bị đau nữa đầu đó, lúc nhậu xong thì buồn ngủ, ngồi chút tỉnh tỉnh là mất ngủ luôn.

Mục đích admin cuối cùng cũng là vậy mà, nhưng 30M thì hơi ít so với công nó bỏ ra, biết đến hyip khoảng 2007 2008 thì sẽ biết cái thèn khũng nhất thời đó nó ôm bao nhiêu egold :)

hơn 1 năm mà ôm đc nhiu đó còn muốn gì nữa anh với lại nó rút lui ở time này còn an toàn chứ để PP hỏi thăm sức khoẻ thì xong cmn phim rồi

hơn 1 năm mà ôm đc nhiu đó còn muốn gì nữa anh với lại nó rút lui ở time này còn an toàn chứ để PP hỏi thăm sức khoẻ thì xong cmn phim rồi

Chưa chắc h acc nó chưa bị limit đâu em, sao rút được, với lại pp hiện nay để ý kĩ pp của rev, nó không rút được đâu, nhưng nếu ai open case nó sẽ tranh chấp đến cùng.
Cũng tuỳ thôi em, có thể 30M nhiều, có thể 30M chưa phải tảget của nó . Cái nó cần là ăn làm sao để danh chính ngôn thuận kìa, chứ không phải ôm cái 30M đó đi để interpot truy nả :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week