Matrix T.N.C - TrafficNcash.com. RVS đầu tư = PayPal, Hoạt động ổn định nhất. ROI 120%. PayPal, PZ, STP

Status
Not open for further replies.
khi nhảu cầu tại sao lại để lại dép nhỉ
cơ mà nếu để lại dép thì sao ko để lại luôn bộ đồ nhỉ

khi nhảu cầu tại sao lại để lại dép nhỉ
cơ mà nếu để lại dép thì sao ko để lại luôn bộ đồ nhỉ

Để lại dép để có người biết có thằng nhảy cầu. còn có cơ hội được vớt xác về với gia đình và thông báo cho chủ nợ biết là tao chết rồi, đừng tìm nữa :D.

Không để lại quần áo để đỡ bị vớt xác trong tình trạng nude :rolleyes: xấu hổ :p

Để lại dép để có người biết có thằng nhảy cầu. còn có cơ hội được vớt xác về với gia đình và thông báo cho chủ nợ biết là tao chết rồi, đừng tìm nữa :D.

Không để lại quần áo để đỡ bị vớt xác trong tình trạng nude :rolleyes: xấu hổ :p
chuẩn ko cần chỉnh :))

Để đôi dép tổ ong thì được, chứ dép ngon thì mất ngay :D

Bác chủ topic cho hỏi ở đây đã ai bị admin hỏi vụ thông tin tnc và thông tỉn cổng thanh toán không trùng chưa nhỉ? Nó có check được thông tin cổng STP cuả m ko nhỉ?

Bác chủ topic cho hỏi ở đây đã ai bị admin hỏi vụ thông tin tnc và thông tỉn cổng thanh toán không trùng chưa nhỉ? Nó có check được thông tin cổng STP cuả m ko nhỉ?
Trong điều khoản của nó bắt buộc tên phải trùng nhau.

Nhưng mình chưa nghe trường hợp nào bị hỏi như vây.

Tuy nhiên bạn có thể đổi lại tên trong profile trùng với STP là ok mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week