Taditimem12 - Duongmquyen! Thật sự thế nào

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,504
MR
0.003
tạm thời xoá bài này để xem xét và thu thập đầy đủ proof để khỏi ai bàn cãi chửi bới nữa.
Ai scam, ai ko scam, ai liên quan và ko liên quan sẽ cập nhật sớm nhất khi có proof!

Last edited by a moderator:
Nếu mờ mọi người download về xem nhé :m014: Khi nào có proof gì mới sẽ dùng nick Lehongphongvt up lên tiếp :m099:

Tất cả những poof hôm qua ta post đều y như này, ta không nhớ rõ là ăn chia 4-6 hay bao nhiêu nhưng trong đoạn chát có chỗ nói đến ăn chia!

kịch hay mới bắt đầu

Log chat ko có đoạn ăn chia 4-6 =>taditimem12 là scammer mún lôi duongmquyen vào để lánh đạn !

đụ mẹ mày nhé quyền...tao lôi mày zo hồi nào..bạn hacker tấn công yh tao..thấy ních mày xem log chát...rồi mày vu cáo tao fake poof hại mày...là sao..???==>4-6 tao chả pek bạn hacker nói mày sao...hôi bữa giờ tao cũng k nói m...Mày nói tao scamer...cho bằng chứng...khog có thì m biến khỏi trái đất này mẹ đi :m072:

Mày đáng mặt nam nhi không...mà tao vu cáo mày...làm ae mày đâm lén tao sau lưng mà còn lên đây la làng nữa àh....???==>m biết nhục k???

nói thật nha
bác taditimem lúc có tiền thì anh anh em em . Lúc ko có cái thì đổi giọng ngay
kêu là anh em mà mua bán lúc đe nào cũng sợ người ta scam
những câu nói đẹp đẽ ngày xưa chắc chỉ là giả tạo
và giờ mới là con người thật của bác chăng.

nói thật nha
kêu là anh em mà mua bán lúc đe nào cũng sợ người ta scam
những câu nói đẹp đẽ ngày xưa chắc chỉ là giả tạo
và giờ mới là con người thật của bác chăng.

ùh...tao giả tạo..Mà tao sống đẹp..sống đẹp hơn mấy con *** đó...còn nếu ai chơi được thì chơi..không thì biến..tao giờ tao biết tất cả...

câu này nghe kỳ nhé...lúc tao có tiền sao kêu a a e e gì...lúc k có thì đổi giọng là sao==>ngược đời dị bạn..:binhsua166:

và giờ mới là con người thật của BỌN MÀY đó....Mày giúp tao gì...mày nói tao nghe coi...*** có tiền...mày mò tới ai...giờ ngồi đó giảng đạo..tiền tao như lá mít hã..Giờ bọn mày quay lưng đâm chém tao...sau vụ này..giải oan scam xong..thì bọn mày biến hết dùm tao...khong có bọn mày tao cũng có người khác để sống nhé KEN....

Tao cũng cảm ơn bạn scam...đã scam tao..tao mới nhận ra bộ mặt thật bọn m..thấy ae bị scam..quay lưng chém tao...Giờ tao hiểu đời người *** có những thằng bạn như bọn mày...

Tao sống với bọn mày ntn bọn mày pek...Chỉ còn những thằng bạn thân nhất còn alo hay bênh vực tao để tao gượng dậy...còn bọn mày chà đạp tao...NHỚ ĐẤY>>>>>>>>>>:binhsua51:

Đừng ngồi đó giảng đạo tao...Đời TAO NHỤC NHẤT LÀ ĂN CHÁO ĐÁ BÁC>> Giờ tao hiểu và Không bao giờ mãi mãi như vậy

đụ mẹ mày nhé quyền...tao lôi mày zo hồi nào..bạn hacker tấn công yh tao..thấy ních mày xem log chát...rồi mày vu cáo tao fake poof hại mày...là sao..???==>4-6 tao chả pek bạn hacker nói mày sao...hôi bữa giờ tao cũng k nói m...Mày nói tao scamer...cho bằng chứng...khog có thì m biến khỏi trái đất này mẹ đi :m072:

Mày đáng mặt nam nhi không...mà tao vu cáo mày...làm ae mày đâm lén tao sau lưng mà còn lên đây la làng nữa àh....???==>m biết nhục k???

scammer mà còn to mồm à con cờ hó :m020:

ôi nhức con mắt quá . Lo kiếm tiền đi anh em .:binhsua53:

scammer mà còn to mồm à con cờ hó :m020:

nếu tao khog phải scamer...thì mày biến khỏi trái đất nhé nhóc...Thứ mày có c.ho gì mà nói tao scamer...tao d.eo' rãnh ngồi nc vs mày...

NẾU TRONG NGÀY HÔM NAY...NẾU KHÔNG CHỨNG MINH TAO SCAMER..YÊU CẦU MOD ruby + quyền + mấy con c.ho' cắn tao...sẽ ra đi cho bầu trời đẹp nhé..:m048::m048:

CỐ GẮNG NHÉ QUYỀN ML...MÀY Cũng sẽ ra đi...và off mãi mãi đi mặt l mày nhé...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week