Waiting for Answer tadt_2210 trả lời dùm mình

Status
Not open for further replies.

kuo3790

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Tớ có gd với site của cậu 10.3$ egopay nhưng đã hơn 24h sau khi egopay báo gửi thành công thì bạn vẫn chưa thanh toán dùm mình.Nhưng vẫn có mail báo là site cậu đã gửi thành công.Liên lạc với cậu thì cậu kêu chiều hôm qua cậu sẽ thanh toán.Nhưng tới h thì vẫn chưa thấy đâu, liên lạc thì không rep.Bạn vui lòng thanh toán sớm hộ mình @tadt_2210

Gửi mail support đi cậu. Up vào đây cũng không ai giải quyết được đâu. Bên cậu tadt_2210 có rule rồi mà

Gửi mail support đi cậu. Up vào đây cũng không ai giải quyết được đâu. Bên cậu tadt_2210 có rule rồi mà
đã pm yh + skype nhưng đã 24h hôk thấy hồi âm. Đã pm bên rule cũng không thấy hồi âm luôn

hình như bên này thanh toán tay = cách nạp trực tiếp vào tài khoản chắc lỗi or delay gì đó bạn nên support bên đó thử xem hình như có lỗi support qua email thì phải

Chào bạn, 1h30 bên mình sẽ cùng supporter của Egopay kiểm tra lại đơn hàng này của bạn. Do phía support của EGOPAY đánh dấu giao dịch của bạn là loại "nghi vấn" nên đáng lẽ bấm hủy mình lại bấm hoàn thành, nên hệ thống gửi mail thông báo hoàn thành cho bạn.

Lưu ý là Egopay mất 24h để kiểm tra giao dịch, trường hợp giao dịch bị báo nghi vấn thì họ sẽ cho exchanger quyền kiểm tra, đồng ý chấp nhận hoặc refuse.

Cám ơn bạn.
bên tớ chẳng có lựa chọn nào.Chẳng có mail thông báo gì cả và log acc egopay thì nó đã báo chuyển tiền complete

Chắc chậm thôi. Với lại nếu gửi qua ego account exchanger thì phải đợi ego approved đã mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week